Tập Lái
9/7/17
5
1
3
38
kinh chào toàn thể chú bác , anh em !
Em là người mới ạ. em ở tỉnh Quảng trị.
Chả là em mới mua con toyota van 1985 ở đà nẵng. Vì lần đầu mua xe nên không rành nên đăng bài mong được mọi người tư vấn.
Xe em hiện trạng gầm , thân võ mục nát nhiều( khi mua không nhờ thợ coi xe hix)
*Xe bị tay lái đâm phụ ( không thể thả hai tay khi chạy xe).em đã thay ro- tuynh lai, rotuynh trên dưới của hai bánh trước, đã chỉnh lại thước lái . Nhưng vẩn không hết.
* xe em cái bộ chế hòa khí nhìn chắp vá củ nát quá, nên muốn thay nhưng không biết chổ nào bán ( em lên google tìm mãi ko ra). Và nếu bán thì giá cả thế nào ?
Dạ. Có hai điều trên mong được mọi người tư vấn chỉ vẻ giúp ạ.
Lần đầu tham gia có gì sai sót kính mong mọi người bỏ qua cho em.

• Like
Reactions: thinhsve
Tập Lái
7/12/17
1
0
1
42
chao cả nha
e mua xe toyota van 1985 về đi đc một tháng thì chết máy vá bây giơ chết hộp đen ai có giả phap gì giúp e voi . thay sang dùng chế hòa khí thì dùng chế của dòng xe nao la thích hợp. cac bác co gì alo voi em bàng so nay nhé 0973100051 e xin chan thành cảm ơn

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
kinh chào toàn thể chú bác , anh em !
Em là người mới ạ. em ở tỉnh Quảng trị.
Chả là em mới mua con toyota van 1985 ở đà nẵng. Vì lần đầu mua xe nên không rành nên đăng bài mong được mọi người tư vấn.
Xe em hiện trạng gầm , thân võ mục nát nhiều( khi mua không nhờ thợ coi xe hix)
*Xe bị tay lái đâm phụ ( không thể thả hai tay khi chạy xe).em đã thay ro- tuynh lai, rotuynh trên dưới của hai bánh trước, đã chỉnh lại thước lái . Nhưng vẩn không hết.
* xe em cái bộ chế hòa khí nhìn chắp vá củ nát quá, nên muốn thay nhưng không biết chổ nào bán ( em lên google tìm mãi ko ra). Và nếu bán thì giá cả thế nào ?
Dạ. Có hai điều trên mong được mọi người tư vấn chỉ vẻ giúp ạ.
Lần đầu tham gia có gì sai sót kính mong mọi người bỏ qua cho em.
CHK Bác nên nhờ mua loại mới trong hộp, gần giống cũng được, khoảng 2tr 2tr5, đừng phục hồi bxc mất công.
Về lái, bác cố đem ze đến máy