Hạng B2

[/quote]

sao e nháy nó lại gạt nước rửa kính trên hả bác ?

[/quote]
Chức năng rửa đèn được cài đặt tự động kích hoạt như sau:
1, đèn pha bật
2, nháy cần xịt nước rửa kính (kích hoạt lần đầu).
Để kích hoạt rửa đèn lần tiếp theo thì bác nháy cần xịt nước kính 5 lần (5 lần xịt kính => 1 lần rửa đèn)

Tập Lái
6/11/11
44
0
6

[/quote]
1, đèn pha bật
Để kích hoạt rửa đèn lần tiếp theo thì bác nháy cần xịt nước kính 5 lần (5 lần xịt kính => 1 lần rửa đèn)

[/quote]
cám ơn bác e sẽ thử

Hạng B1
10/4/13
60
3
0

[/quote]
1, đèn pha bật

[/quote]

Ko cần nháy cần xịt nước 5 lần đâu bác. Bác muốn rửa dền lần kế tiếp bác cứ việc nhấp 2 lần cần gạt nước là lại rửa đèn tiếp thôi. Bác nghiabv nhầm thôi ạ

Tập Lái
6/11/11
44
0
6
đã thử các bác ạ bật đèn nháy 2 lần là rửa được cám ơn bác mrbadboy

Hạng B2
26/6/13
147
6
18
Về việc set áp suất lốp. theo e hiểu khi bấm set là xe sẽ nhớ áp suất ngay thời điểm đó. vd: xe bác áp suất đang là 2.9, bác nhấn set thì xe sẽ nhớ 2.9, khi nào 1 trong các lốp dứoi 2.9 xe sẽ báo. cho nên bác chỉ set khi áp suất đúng theo thông số của hãng (việc này kỹ thuật viên đã làm trứoc khi giao xe cho bác). Có 1 điều e thắc mắc là thông số trên cửa xe ghi 2.6 cho bánh trứoc & 2.9 cho bánh sau nếu chở 3 ngừoi; 2.9 cho 4 bánh nếu chở 5 ngừoi, có cần phải áp dụng ko vì xe e hay đi 3 ngừoi.

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Chậc chậc,lúc này coi bộ Mazda CX5 hơi bị được mua nhiều,đa số là hướng tới giới trẻ,đẹp và hơi giống KIA Sportage..

Tập Lái
6/11/11
44
0
6
Cam Vo nói:
Chậc chậc,lúc này coi bộ Mazda CX5 hơi bị được mua nhiều,đa số là hướng tới giới trẻ,đẹp và hơi giống KIA Sportage..
em đồng ý với ý kiến của bác nhưng hơi giống kia sportage thì e thấy chưa giống e thấy 2 xe chẳng có điểm gì giống nhau )) giống thì e đã không mua

Tập Lái
6/11/11
44
0
6
Xomngheo nói:
Về việc set áp suất lốp. theo e hiểu khi bấm set là xe sẽ nhớ áp suất ngay thời điểm đó. vd: xe bác áp suất đang là 2.9, bác nhấn set thì xe sẽ nhớ 2.9, khi nào 1 trong các lốp dứoi 2.9 xe sẽ báo. cho nên bác chỉ set khi áp suất đúng theo thông số của hãng (việc này kỹ thuật viên đã làm trứoc khi giao xe cho bác). Có 1 điều e thắc mắc là thông số trên cửa xe ghi 2.6 cho bánh trứoc & 2.9 cho bánh sau nếu chở 3 ngừoi; 2.9 cho 4 bánh nếu chở 5 ngừoi, có cần phải áp dụng ko vì xe e hay đi 3 ngừoi.
vậy e phải đưa xe lên hãng hả bác , e nhấn vài lần rồi kiểu này chắc nó set linh tinh lên rồi

Tập Lái
6/11/11
44
0
6
Tiện các bác ở vũng tàu cho e hỏi lắp camera hành trình ở đâu ở Vũng tàu , e mới vào đây làm không rõ lắm mong các bác chỉ bảo

KMP
Hạng B2
30/5/13
220
71
28
Mấy dòng xe gắn camera hành trình vào có ảnh hưởng gì đến tuổi thọ của bình ko các bác?