Hạng B2
9/10/14
197
124
43
33
Xin chân thành cảm ơn bạn!
Bạn đã cho mình biết rất tỉ mỉ và cặn kẽ!
Xin chân thành cảm ơn những ý kiến đóng góp quý báu của bạn nhé!!!
Cho mình xin hỏi thêm là bên bạn có ai gửi bán xe đã qua sử dụng chưa???
Bên em ko có làm xe cũ. Bác cũng biết MN rất giữ giá nên mua xe cũ giá cũng khá cao đó, nếu được thì bác làm 1 em mới luôn đi

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Bên em ko có làm xe cũ. Bác cũng biết MN rất giữ giá nên mua xe cũ giá cũng khá cao đó, nếu được thì bác làm 1 em mới luôn đi
Thật ra thì đời mình chưa sài xe cũ bao giờ cả. Chắc cũng không dưới 30 chiếc, nên rất lăn tăn bác ạ!

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Kính chào các Bác!!! Những người am hiểu xe Hàn!!!
Hôm nay em mạo muội mở thớt này, xin các bác cho em lời khuyên chọn xe nào cho hợp lý!!!
1- Người xử dụng :con gái em, cháu 18 tuổi. Đang học ĐH năm thứ nhất!
2- Tiêu chí: giá cả hợp lý, xe bền, bảo hành, bảo trì dễ, nói chung là em Thích đủ thứ.
3- Con em khoái K3, em không đồng ý (đắt)
4- Em là người đã xử dụng qua khá nhiều các loại xe! Nhưng chưa từng biết gì về xe Hàn Quốc!
Kính xin các Bác giúp đỡ! Em xin chân thành cảm ơn những lời vàng ngọc!!!
Kính chào!!!
Nêu MN vơi i10 thì em chọn MN vì hệ thông showroom KIA nhiêˋu hâˋu như có mặt ở khăp nơi.
Nêu MN vơi Grand i10 em chọn Gi10 vì đẹp hơn :p rộng hơn,...
Nói chung 2 chiêc này đêˋu good chủ yêu thích dáng em nào hôt em đó bác ơi hehe

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Thật ra mình muốn con gái mình học hỏi kinh nghiệm và trải nghiệm khi tự vận hànhmột chiếc xe!
Nên nếu mua được chiếc xe tầm 5k đổ lại mà được giá hợp lý thì mua. Còn ko thì cứ xe mới mà phang cho đỡ nhức đầu!

• Like
Reactions: major
Hạng B2
9/10/14
197
124
43
33
Thật ra thì đời mình chưa sài xe cũ bao giờ cả. Chắc cũng không dưới 30 chiếc, nên rất lăn tăn bác ạ!
Xe cũ thì nên mua chỗ tin tưởng, chứ xe tai nạn, ngập nước, lỗi tùm lum mình đâu có biết
Xe mới thì mắc hơn nhưng được cái yên tâm
Bác mua xe cho con gái thì cứ để em quyết định đi, bác chỉ rót vốn thôi :)

• Like
Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Thật ra mình muốn con gái mình học hỏi kinh nghiệm và trải nghiệm khi tự vận hànhmột chiếc xe!
Nên nếu mua được chiếc xe tầm 5k đổ lại mà được giá hợp lý thì mua. Còn ko thì cứ xe mới mà phang cho đỡ nhức đầu!
Bác kiêm @khactrung xem có xe cu ko :D

• Like
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Nêu MN vơi i10 thì em chọn MN vì hệ thông showroom KIA nhiêˋu hâˋu như có mặt ở khăp nơi.
Nêu MN vơi Grand i10 em chọn Gi10 vì đẹp hơn :p rộng hơn,...
Nói chung 2 chiêc này đêˋu good chủ yêu thích dáng em nào hôt em đó bác ơi hehe
Xin cảm ơn bác chi hội phó Kia!
Bác xúi mua i10, ko sợ ae Kia Rận hử!
Phải đánh người chạy lại chớ!! Hêhê
Cảm ơn bác nha!!!

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Xe cũ thì nên mua chỗ tin tưởng, chứ xe tai nạn, ngập nước, lỗi tùm lum mình đâu có biết
Xe mới thì mắc hơn nhưng được cái yên tâm
Bác mua xe cho con gái thì cứ để em quyết định đi, bác chỉ rót vốn thôi :)
Thế nên có mua được xe cũ thì mình cũng chỉ mua qua khách hàng sử dụng gửi bán trong hãng chứ không dám mua ở ngoài!
Con gái mình cũng dễ tính, cái chính là để tập đi lại cho có kinh nghiệm, lái tốt rồi thì mình mua xe khác!