Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/2/12
946
38
48
Tiểu Tiên Nữ nói:
Anh Minh Him Lam chắc cũng đang mệt mỏi đây . Giá 25chai hơi cao . Nội thất đầy đủ :)

em thấy vị trí nó cũng đẹp mà mợ, nằm trong khu Him Lam là V.I.P rồi :D

Hạng D
2/3/11
2.435
29.313
113
Nói là việc của thiên hạ (không có tiền), bác muốn mua là việc của bác, lăn tăn làm gì mấy lời đàm tiếu của mấy thành phần không tiền kia. Tui có mua là mua là để đầu tư nên giá phải mềm nữa mới xuống tiền được, còn bác mua để ở thì tự quyết thôi. Nhiều khi thiên hạ càng chê thì ta lại càng nên mua vì chê tức là thèm lắm nhưng không có tiền mua thôi.

Hạng C
9/2/12
946
38
48
ngkim2010 nói:
Nói là việc của thiên hạ (không có tiền), bác muốn mua là việc của bác, lăn tăn làm gì mấy lời đàm tiếu của mấy thành phần không tiền kia. Tui có mua là mua là để đầu tư nên giá phải mềm nữa mới xuống tiền được, còn bác mua để ở thì tự quyết thôi. Nhiều khi thiên hạ càng chê thì ta lại càng nên mua vì chê tức là thèm lắm nhưng không có tiền mua thôi.

:D

Hạng C
3/5/07
522
8.521
93
Trong thời điểm này chỉ nên mua khi hoàn thiện bàn giao căn hộ, còn đóng theo tiến độ thì đừng! Nữa đường nó gãy gánh thì tèo! Kenton là 1 ví dụ. Còn bản thân em thì mệt mỏi với Cotecland (mà trước khi xuống tiền ai cũng tin thằng này mạnh và uy tín).

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
e phải công nhận Him Lam mạnh thiệt,giá thì cứng ngắc ko chịu xuống trong khi bán ko được mà vẫn xây ầm ầm.Khởi công năm rồi nhưng đã cất nóc rồi đấy các bác

Hạng D
2/3/11
2.435
29.313
113
Vừa đọc được cái này có Himlam ở trỏng:
http://biz.cafef.vn/20120...-lienviet-postbank.chn
<h2>"Lộ diện" một số cổ đông lớn nhất của LienViet Postbank: Him Lam và các công ty có liên quan vẫn là nhóm cổ đông chính của ngân hàng này</h2>
Xèn từ Nga về: Một cổ đông lớn khác là CTCP Đầu tư Tài chính Bất động sản TôGi, sở hữu 4,26%. Ông Trần Việt Trung – Chủ tịch của TôGi – là thành viên HĐQT của LPB. - Vậy các bác VK Mẽo đem tiền về đổ vô đâu mà không thấy nhỉ?

Hạng C
9/2/12
946
38
48
vậy thì hốt Him Lam cũng an tâm đó bác chủ ơi , em thấy vị trí Him Lam còn hợp lý hơn Sunrise đó chứ, gần sông mà trong khu Him Lam Kênh Tẻ V.I.P

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
@nguyenkim: bác vào site của HimLam có ghi cụ thể là cổ đông to mà,cả Novaland nữa

Status
Không mở trả lời sau này.