Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
7/9/12
5
0
0
hhthinh nói:
e phải công nhận Him Lam mạnh thiệt,giá thì cứng ngắc ko chịu xuống trong khi bán ko được mà vẫn xây ầm ầm.Khởi công năm rồi nhưng đã cất nóc rồi đấy các bác
Em thấy bác nói cũng đúng, nhiều người cũng nói Him Lam cũng khá mạnh, em cũng hỏi môi giới bên ngoài thì thấy đúng là Him Lam bán khá chắc giá, không thấy giảm giá. Thấy bác nói em cũng khá tự tin, thoy 29 này ghé event xem căn hộ thật thế lào rùi được chắc xuống tiền luôn cho năm sau vợ con nó ở, cũng nôn lắm rồi.

Hạng B2
23/5/12
205
27
28
xe hơi đồ chơi nói:
hhthinh nói:
e phải công nhận Him Lam mạnh thiệt,giá thì cứng ngắc ko chịu xuống trong khi bán ko được mà vẫn xây ầm ầm.Khởi công năm rồi nhưng đã cất nóc rồi đấy các bác
Em thấy bác nói cũng đúng, nhiều người cũng nói Him Lam cũng khá mạnh, em cũng hỏi môi giới bên ngoài thì thấy đúng là Him Lam bán khá chắc giá, không thấy giảm giá. Thấy bác nói em cũng khá tự tin, thoy 29 này ghé event xem căn hộ thật thế lào rùi được chắc xuống tiền luôn cho năm sau vợ con nó ở, cũng nôn lắm rồi.
Thế bác để mình dẫn bác đi kiếm tí $ từ chủ đầu tư mua sữa cho con bác
( tranh thủ cơ hội nhảy vào luôn bác đừng oánh :)) )
P/S: bác mà ngại quá thì qua căn Phú Mỹ bên Nguyễn Lương Bằng + Hoàng quốc việt mà ở. Dân cư ổn định mà chất lượng phục vụ bên đó cũng khá ok.

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Theo em bây giờ cứ tiền trao cháo múc, không thể tin ông nọ ông kia làm gì cho thêm phần căng thẳng!
Tiền trong nhà Bank bây giờ, có mỗi 1 đồng mà nó chạy lòng vòng lắm, thống đốc ngân hàng mà còn không kiểm soát được huống hồ người trần OSer.

ngkim2010 nói:
Vừa đọc được cái này có Himlam ở trỏng:
http://biz.cafef.vn/20120...-lienviet-postbank.chn
<h2>"Lộ diện" một số cổ đông lớn nhất của LienViet Postbank: Him Lam và các công ty có liên quan vẫn là nhóm cổ đông chính của ngân hàng này</h2>
Xèn từ Nga về: Một cổ đông lớn khác là CTCP Đầu tư Tài chính Bất động sản TôGi, sở hữu 4,26%. Ông Trần Việt Trung – Chủ tịch của TôGi – là thành viên HĐQT của LPB. - Vậy các bác VK Mẽo đem tiền về đổ vô đâu mà không thấy nhỉ?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/9/12
5
0
0
huynhkhainguyen nói:
xe hơi đồ chơi nói:
hhthinh nói:
Thế bác để mình dẫn bác đi kiếm tí $ từ chủ đầu tư mua sữa cho con bác
( tranh thủ cơ hội nhảy vào luôn bác đừng oánh :)) )
P/S: bác mà ngại quá thì qua căn Phú Mỹ bên Nguyễn Lương Bằng + Hoàng quốc việt mà ở. Dân cư ổn định mà chất lượng phục vụ bên đó cũng khá ok.
cũng có vài bác bên him lam chào hàng em rồi, mấy bác đấy cũng nhiệt tình, giờ em đi với bác vậy kỳ lắm

Status
Không mở trả lời sau này.