Tập Lái
13/2/11
3
0
0
Em ghé OS đã lâu nhưng chỉ dám dựa cột mà nghe thôi hôm nay mạo muội lên tiếng nhờ các cụ giúp cho em tí việc. Xe em là Ỉn 2009 và em nó còn zin tết vừa rồi dành giụm được ít tiền lì xì nên định đầu tư cho em nó chút. Bao gồm 1 Camera, 1 DVD và 1 SUB điện gầm ghế. Vậy em nhờ các cụ chỉ giúp em nên chọn loại nào?
-          DVD 2Din: tầm tầm dưới 6tr
             Tích hợp GPS
             Có bluetooth
             Chức năng thẻ nhớ
             Có USB (nhưng phải ở đằng sau để mình nối thêm dây giấu cái USB đi khỏi phải cắm trên taplo nhìn không pro)
             Có cổng AUX IN (ở đằng sau luôn nhằm mục đích giấu như USB)
             Màn hình cảm ứng và cố định chứ không phải xoay xoay rồi thụt ra thụt vào.
             Và tất nhiên là có ngõ camera
=>     Vậy em nào thoã mãn được em các cụ nhỉ?
-          SUB điện gầm ghế em cũng chưa biết chọn loại gì nhưng em nghĩ với yêu cầu không cao của em cho thể loại nhạc mạnh thì hỗ trợ chút chút bass là được vì em để nguyên dàn loa zin. Các cụ giúp em chọn cái SUB nào tầm tầm 2tr nhé.
-          Camera thì em mù tịt không biết chọn loại nào nhưng em thích mấy cái có vạch đó Các cụ giúp em với nha.
Hết rồi. rất mong sự giúp đỡ của các cụ. cảm ơn các cụ rất nhiều.

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Yêu cầu của bác cao quá, em nghỉ chắc hàng này chưa có trên thị trường.

Hạng B1
27/9/10
56
0
0
bim_bim87 nói:
Em ghé OS đã lâu nhưng chỉ dám dựa cột mà nghe thôi hôm nay mạo muội lên tiếng nhờ các cụ giúp cho em tí việc. Xe em là Ỉn 2009 và em nó còn zin tết vừa rồi dành giụm được ít tiền lì xì nên định đầu tư cho em nó chút. Bao gồm 1 Camera, 1 DVD và 1 SUB điện gầm ghế. Vậy em nhờ các cụ chỉ giúp em nên chọn loại nào?
-          DVD 2Din: tầm tầm dưới 6tr
             Tích hợp GPS
             Có bluetooth
             Chức năng thẻ nhớ
             Có USB (nhưng phải ở đằng sau để mình nối thêm dây giấu cái USB đi khỏi phải cắm trên taplo nhìn không pro)
             Có cổng AUX IN (ở đằng sau luôn nhằm mục đích giấu như USB)
             Màn hình cảm ứng và cố định chứ không phải xoay xoay rồi thụt ra thụt vào.
             Và tất nhiên là có ngõ camera
=>     Vậy em nào thoã mãn được em các cụ nhỉ?
-          SUB điện gầm ghế em cũng chưa biết chọn loại gì nhưng em nghĩ với yêu cầu không cao của em cho thể loại nhạc mạnh thì hỗ trợ chút chút bass là được vì em để nguyên dàn loa zin. Các cụ giúp em chọn cái SUB nào tầm tầm 2tr nhé.
-          Camera thì em mù tịt không biết chọn loại nào nhưng em thích mấy cái có vạch đó Các cụ giúp em với nha.
Hết rồi. rất mong sự giúp đỡ của các cụ. cảm ơn các cụ rất nhiều.
em Xin Trả Lời bác tí tí nhé!
  DVD 2Din: tầm tầm dưới 6tr  <span style=""color: #ff0000;"">(Có,  nhưng giá này chưa đủ để tích hợp GPS)</span>
<span style=""color: #ff0000;"">             </span>Tích hợp GPS
             Có bluetooth
             Chức năng thẻ nhớ .

Có USB (nhưng phải ở đằng sau để mình nối thêm dây giấu cái USB đi khỏi phải cắm trên taplo nhìn không pro) <span style=""color: #ff0000;"">(Ko có)</span>
<span style=""color: #ff0000;"">             </span>Có cổng AUX IN (ở đằng sau luôn nhằm mục đích giấu như USB) <span style=""color: #ff0000;"">(có)</span>
             Màn hình cảm ứng và cố định chứ không phải xoay xoay rồi thụt ra thụt vào. <span style=""color: #ff0000;"">(có)</span>
<span style=""color: #ff0000;"">             </span>Và tất nhiên là có ngõ camera <span style=""color: #ff0000;"">.(có)</span>
=>     Vậy em nào thoã mãn được em các cụ nhỉ? <span style=""color: #ff0000;"">(Tự Sướng nhé!) :D</span>
<span style=""color: #ff0000;"">-          </span>SUB điện gầm ghế em cũng chưa biết chọn loại gì nhưng em nghĩ với yêu cầu không cao của em cho thể loại nhạc mạnh thì hỗ trợ chút chút bass là được vì em để nguyên dàn loa zin. Các cụ giúp em chọn cái SUB nào tầm tầm 2tr nhé<span style=""color: #ff0000;"">. (Có)</span>
-          Camera thì em mù tịt không biết chọn loại nào nhưng em thích mấy cái có vạch đó Các cụ giúp em với nha. <span style=""color: #ff0000;"">(Có luôn)</span>

Tập Lái
13/2/11
3
0
0
Bác Cali_me làm em quê quá cái với tầm đó tiền thì ý em muốn nói là cái DVD nó hỗ trợ cái khe cắm để sau này mình mua cái thẻ của vietmap gắn vào là ok.
Em thích cái cổng USB nằm sau là yêu cầu quan trọng nhất mà không có buồn ghê.
Với lại bác Cali chỉ mới có, có, có luôn chứ chưa cho em ý kiến nào hết.

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Quang Diệu : 297 An dương vương
Đầu Fuka, có GPS nhưng để biết thôi, chưa xài được, còn lại có đầy đủ như bác yêu cầu.
Sub gầm ghế MBQ.

Tập Lái
13/2/11
3
0
0
Chiều nay em vác cái sub vi tính 60W vô trong xe đánh chung với giàn zin của xe thấy không được ổn lắm nếu sub để công suất nhỏ thì không hơn bình thường mấy để vừa vừa thì âm thanh bị dội kinh khủng nghe như đấm vào lỗ tai ấy.
Không biết nếu thêm có mỗi con sub MBQ như bác Dongzinger nói có cải thiện tí nào không?
Bác nào xài Ỉn 2009 như em ghé qua cho em tí cao kiến với ạ.

Hạng B1
Thôi bác ơi ! cố thêm tí để mà còn sướng , Kovan là dân dã nhất , em giao buôn có 3tr800 , Camera 400k , MBQ 1tr800 , Bác muốn lắp GPS thì mua thêm cái hộp GPS + thẻ chỉ khoảng 3tr nữa là oseke rồi , nhưng giá đó em chi giao buôn thôi , bác ra các cửa hàng lắp chắc cao hơn tí , nói với người ta gia đình đang khó khăn , lắp thêm chỉ phục vụ ABCD gì đó họ thông cảm ngay ý mà , hehehe , Nếu ko thì bác mua về tự lắp cũng dể mà , muốn ngon nữa thì lắp cái 2 đin khoảng 3tr500 , cái này rẻ nhưng ko bổ bác nhé Nó chỉ có vitamin D "e e e e " thôi . Hic  Chúc bác như ý nhé

Hạng B1
30/11/09
76
0
6
36
Hà Nội
www.combo.vn
hung92 nói:
Thôi bác ơi ! cố thêm tí để mà còn sướng , Kovan là dân dã nhất , em giao buôn có 3tr800 , Camera 400k , MBQ 1tr800 , Bác muốn lắp GPS thì mua thêm cái hộp GPS + thẻ chỉ khoảng 3tr nữa là oseke rồi , nhưng giá đó em chi giao buôn thôi , bác ra các cửa hàng lắp chắc cao hơn tí , nói với người ta gia đình đang khó khăn , lắp thêm chỉ phục vụ ABCD gì đó họ thông cảm ngay ý mà , hehehe , Nếu ko thì bác mua về tự lắp cũng dể mà , muốn ngon nữa thì lắp cái 2 đin khoảng 3tr500 , cái này rẻ nhưng ko bổ bác nhé Nó chỉ có vitamin D "e e e e " thôi . Hic Chúc bác như ý nhé
Kô cần khoe bán buôn làm gì. với giá đó các bác "Nội thất" đóng cửa hết. chắc chỉ còn bác nhỉ?
Theo em giá vẫn đắt ạ