Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Bác máu thật....vote cho bác 1 phiếu.....
Chăm sóc xe, ngoài việc đam mê, nó còn là niềm vui, là sự sung sướng....
Mỗi lần thay thành công 1 món phụ tùng, thấy lòng lâng lâng....kêu thằng nhỏ bán vé số lại mua cho 10 vé...cười vui vẻ. Bà cả gọi đt : Anh nghe nè....
Còn khi em nó vật vả, vật mình lên bờ xuống ruộng, đầu tóc bù xù, mồ hôi nhễ nhại, vò đầu bứt tóc....thằng nhỏ chìa xấp vé số...chửi um xùm, bà cả gọi đt : Có gì hông, nói.....
Haizzzzzzzzz

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
có bác nào có cái crucontrol còn sài được ko ạh.
thực sự nói rằng vì e cũng ít tiền và thấy xe cũng cứng, cậu e nó để cho nên e cũng liều tới. mong mọi chuyện ổn.
e cũng chạy xe cũ cũng quen rồi, trước đây chạy Daihatsu Feroza, korando 1999... e ngĩ chắc chạy cũng tạm tạm, quan trọng những hạng mục chính, quan trong trong chiếc xe thui
Bác cũng sắp lên cơn nghiện rồi đây.hiiii. Nói vui thôi, trước bác dùng Korando 99 rồi mà ko giữ lại dùng, chiếc này lành.
Em thấy bác đầu tư cho con xe toàn hàng mới cũng choáng, hàng thay thế là gì thế bác? Chúc bác hạnh phúc tận hưởng em nó

Hạng B2
1/4/05
154
2
18
Chín tầng mây
Bác cũng sắp lên cơn nghiện rồi đây.hiiii. Nói vui thôi, trước bác dùng Korando 99 rồi mà ko giữ lại dùng, chiếc này lành.
Em thấy bác đầu tư cho con xe toàn hàng mới cũng choáng, hàng thay thế là gì thế bác? Chúc bác hạnh phúc tận hưởng em nó
mình thì cũng xài hàng cũ kiểu vậy nó quen rồi, thây thế cho nó ngon, làm cố gắng chuẩn nhất thui... chạy cho nó yên tâm...
phải học hỏi các bác trên diễn đàn nhiều.... các bác dùng lâu rồi, kinh nghiệm đầy mình...mình đi sau thì học hỏi các bác chút đỉnh.... mong các bác giúp đỡ...

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Bác máu thật....vote cho bác 1 phiếu.....
Chăm sóc xe, ngoài việc đam mê, nó còn là niềm vui, là sự sung sướng....
Mỗi lần thay thành công 1 món phụ tùng, thấy lòng lâng lâng....kêu thằng nhỏ bán vé số lại mua cho 10 vé...cười vui vẻ. Bà cả gọi đt : Anh nghe nè....
Còn khi em nó vật vả, vật mình lên bờ xuống ruộng, đầu tóc bù xù, mồ hôi nhễ nhại, vò đầu bứt tóc....thằng nhỏ chìa xấp vé số...chửi um xùm, bà cả gọi đt : Có gì hông, nói.....
Haizzzzzzzzz
Ê, cái vụ "có gì hông, nói....." là nói xạo phải hông cha nội :3dcuoi:

• Like
Reactions: Le Nguyen
Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Đấy chắc là con bù chân ga
Cái này bị chế Mapsenser bên ngoài..., đưa đến xe Bác chạy đường trường ít nhất 10l/100km... Vì vậy nnên ship về nguyên bộ controll box của 92 khoảng 2 chia...!

Hạng B2
1/4/05
154
2
18
Chín tầng mây
Cái này bị chế Mapsenser bên ngoài..., đưa đến xe Bác chạy đường trường ít nhất 10l/100km... Vì vậy nnên ship về nguyên bộ controll box của 92 khoảng 2 chia...!
Bác nói vụ này e không hiểu... Bác cụ thể cho e xem nó là cái gì...