Hạng D
26/3/15
1.350
20.214
113
Chào các anh các chị, nhà em tính làm 1 chuyến du lịch từ Đồng Nai ra Nha Trang vào ngày mùng 4 tết , dự kiến đi tầm 5 ngày, đã 5 năm rồi em chưa đi Nha Trang nên mạn phép nhờ các anh các chị có địa điểm ăn uống vui chơi nào ở Nha Trang không ạ, cho em xin địa chỉ em chân thành cảm ơn
Ăn uống vui chơi mấy anh kia viết rồi.
Em chỉ lưu ý là tết Nha Trang hay mưa, bác ra từ M4 thì Nha Trang đã rất đông rồi, đi đâu cũng đông từ ăn uống đến chờ tàu/cano đi ra các đảo. Còn Vinpearl thì xếp hàng rồng rắn luôn. Trong 5 ngày, bác dành:
1 ngày bãi dài ở Cam Ranh
2 ngày Nha Trang (1 ngày lòng vòng TP, 1 ngày đi đảo)
1 ngày Phú Yên, từ Nha Trang qua cũng gần. Không thì đi đèo Khánh Lê qua Đà Lạt rồi về.

Hạng B2
23/8/20
129
180
43
36
Em chỉ lưu ý là tết Nha Trang hay mưa, bác ra từ M4 thì Nha Trang đã rất đông rồi, đi đâu cũng đông từ ăn uống đến chờ tàu/cano đi ra các đảo. Còn Vinpearl thì xếp hàng rồng rắn luôn. Trong 5 ngày, bác dành:
1 ngày Phú Yên, từ Nha Trang qua cũng gần. Không thì đi đèo Khánh Lê qua Đà Lạt rồi về.
Em đi civic gầm thấp, xin hỏi đường đèo này thế nào vậy anh, có khó khăn lắm không

• Haha
Reactions: GR
Hạng F
28/8/19
6.699
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
Tour này hay hơn chỉ 1 chổ. NT nó nhỏ thôi mà, 5 ngày hơi phí!
Mình chọn p/a từ NT ghé điểm chơi trên đường về lại Sg, ko qua ĐL. ĐL có cái gì đâu, lại nhết nhác đâu như ngày xưa. Bản thân Mình thích Biển hơn Núi.

Chỉnh sửa cuối: