Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Nha Trang chuẩn nhất trong tất cả du lịch biển ở VN
Nha Trang bây h lái xe chừng 6h nên đi rất ok
đặc sản , ăn uống thì bao la.....đường xá rộng rãi sạch sẽ ....áo vàng ít nên thường ko mất bánh mì hay bị vặt vẹo khi đậu xe,...
Sau mấy cái quán Hải Sản tào lao bị bốc phốt thì h các quán Hải Sản trên đường Trần Phú bán niên yết giá rõ ràng ko có chặt chém , chất lượng ok....các quán này ngồi ăn nhậu sung và vui...còn tiết kiệm thì đi vô các quán địa phương hơi xa trung tâm chút...
Nên ở mấy cái Hotel đối diện bãi biển trên đường Trần Phú thì bước qua tắm biển là đẹp...giá hơi cao chút..còn ko thì vô mấy đường nhỏ cách Trần Phú chừng 100-200m giá mềm hơn...

Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Em đi civic gầm thấp, xin hỏi đường đèo này thế nào vậy anh, có khó khăn lắm không
Vô tư đi em....tuy nhiên nếu có baby nhớ thủ đồ ăn cho nó...
Pà mẹ nguyên cả cái đèo chả có cái quán ăn nào ra hồn giống....
Chạy gần đến Đà Lạt (Cách ĐL tầm 10P lái xe gì đó) có quán Lẩu cá Tầm của 1 bác người Bắc..nấu theo kiểu Bắc .....ăn hơi bị Ngon ..giá rẻ..........

• Like
Reactions: thích ăn thịt
Hạng F
3/10/15
9.853
12.132
113
Nha Trang bây h lái xe chừng 6h nên đi rất ok
đặc sản , ăn uống thì bao la.....đường xá rộng rãi sạch sẽ ....áo vàng ít nên thường ko mất bánh mì hay bị vặt vẹo khi đậu xe,...
Sau mấy cái quán Hải Sản tào lao bị bốc phốt thì h các quán Hải Sản trên đường Trần Phú bán niên yết giá rõ ràng ko có chặt chém , chất lượng ok....các quán này ngồi ăn nhậu sung và vui...còn tiết kiệm thì đi vô các quán địa phương hơi xa trung tâm chút...
Nên ở mấy cái Hotel đối diện bãi biển trên đường Trần Phú thì bước qua tắm biển là đẹp...giá hơi cao chút..còn ko thì vô mấy đường nhỏ cách Trần Phú chừng 100-200m giá mềm hơn...
Ôi thấy cái Sheraton Nha Trang mới ấy bác nhà em mê ly luôn.
Gia đình nào ở đó thì chắc các trẻ em thích lắm đây