Tập Lái
21/5/20
14
4
3
Xin cảm nhận/đánh giá về xe Mitsubishi Attrage 2020 MT

Hi cả nhà,

Tầm giá 420 lăn bánh, bác nào mới mua Attrage 2020 MT xin chia sẻ xe chạy ok không ạ? Như vào số 1 rêcol xe có chạy ko hay phải thêm tí ga ạ :eek:. Xe đi có ồn khoang máy hay gầm xe ko, có bồng bềnh khi đi xa lộ, tay lái có ổn khi lái quen...:confused:

Nhờ các bác có xe chia sẻ thông tin với.:) Em thấy trên mạng hơi ít thông tin về em này.

Cảm ơn các bác.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: tenxo
Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Em đi con attrage 2016 cvt thấy xe này ồn do tôn mõng, khoang máy được cách âm kỹ nên ngồi trong xe bình thường khi tăng tốc. Dàn lạnh kêu to nhưng được cái lạnh vô địch và bền chưa thấy ai hư hõng dàn lạnh.
bồng bền mức độ tương đối so với xe hạng B vậy ổn, chỉ có phuộc cứng giảm xóc kém hơi khó chiệu.
Điểm mạnh con này là tiết kiệm trùm phân khúc rồi uống còn ít hơn bọn i10 morning, bền vô đối lên hội không thấy ae phàn nào về chuyện hư vặt như kiểu i10 nào là dàn lạnh, thước lái, màn hình...

420tr lăn bánh mà có cái xe nhật nhập thái thì không thể đòi hỏi hơn nhiều được :D , i10 MT bản hactback full lăn bánh cũng 430tr rồi.

Tập Lái
21/5/20
14
4
3
Cảm ơn bạn, mình đang muốn biết MT vào số 1 rêcol thì xe có chạy ko hay phải thêm tí ga :)

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Cảm ơn bạn, mình đang muốn biết MT vào số 1 rêcol thì xe có chạy ko hay phải thêm tí ga :)
Nghe ae trong hội nói phải nhít thêm tí ga nữa á.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Bác qua Mit showroom chạy thử Att rồi qua VF showroom chạy thử Fadil xong bác sẽ bỏ ý định mua Att luôn :))
Chính xác là Fadil đi ngon hơn hẳn. Nhưng người ta cân nhắc vì Attrage là xe hạng B. Mà với dân mình thì kích thước xe to là một tiêu chí rất cao

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng B1
14/10/19
71
47
18
37
chạy chứ bác, nhưng chậm lắm và khả năng chết máy rất cao :D, e thấy mấy clip dạy lái xe MT của nước ngoài toàn dạy đệm ga lên trên 1000 rồi mới nhả côn, áp dụng cả đường bằng phẳng và đường dốc, e đoán bác là lái mới hả?