Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Mình mua chai chống chuột của Thái lan 55k chai. Tuần xịt khoang máy với hốc lốp 1 lần. Thấy mấy bạn ko mang mồi nhậu tới nữa. Chắc sợ ngộ độc..

• Like
Reactions: T.S.G
Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
3 ngày trôi qua ... đầu tiên mình mua chai gì của Thailand ... bị chém 200k về xịt thơm mùi bạc hà ... chai này xịt chỉ được 1 lần ... KG THẤY DẤU HIỆU CÁC "ĐẠI CA" chui vô khoang máy ...
Qua hôm sau kg yên tâm ... đi mua 1 chai khác dạng xịt bóp tay như chai xịt kháng khuẩn ý ... giá 100k ... về xịt mùi thật là KHÓ CHỊU ... mùi như mùi QUẾ NỒNG ... xịt đẫm máy ...... xịt vừa xong thấy ngay 1 "đại ca" dzọt ra từ gầm máy ...
Chiều hôm qua (30/10) tối trước giờ đi ngủ xuống nổ máy 1 phát .. lại thấy "đại ca" dzọt từ gầm xe chạy ra chui vào cống ....
Mua 1 chai Mosly (loai xịt muỗi mùi khuynh diệp) xịt tiếp vào máy xe ...
Sáng nay 31/10 xuống nổ máy và kiểm tra trong máy thì kg thấy dấu hiệu các "đai ca" vào trong khu vực máy ... vì nếu có là thấy dấu chân các "đai ca" ngay ... ngay khu vực nhà Em đậu xe các "đai ca" khủng khiếp lắm ...Em muốn dùng thuốc tiêu diệt nhưng trong nhà lại sợ các "đai ca" hy sinh khắp nơi hôi thúi kg chịu được ... các "đại ca" làm hang dưới nền nhà luôn ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
Mình mua chai chống chuột của Thái lan 55k chai. Tuần xịt khoang máy với hốc lốp 1 lần. Thấy mấy bạn ko mang mồi nhậu tới nữa. Chắc sợ ngộ độc..
Bạn mua ở đâu vậy? Cho xin địa chỉ giúp? Cảm ơn Bạn. Mình ở Quận 5 - Saigon

Tập Lái
10/10/04
10
17
3
Mấy chai đó bác mua ở lazada hay shopee đều có, nhưng mình thấy hiệu quả không cao, tốt nhất là thuốc diệt chuột

• Like
Reactions: T.S.G