Status
Không mở trả lời sau này.
F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Quán này nằm tại sô 420 LVS bác ah, bác ăn phòng lạnh thì lên lầu 2 , kêu phục vụ nướng bên ngòai rồi đưa vào. Quán này quảng cáo trên báo dữ dôi lắm, nhưng ăn ko thây ngon bằng Dê 7 Hồng sân bay hay Đưc dưỡng đường Tân sơn (theo cảm nghĩ của tui).

azurika nói:
Chỗ dê Tri Kỷ gì ở Lê Văn Sỹ đó cụ Hà, có cái hẻm chạy vào trường Dại học văn hóa thì phải, 4B gởi vô tư, 20K/1lần. Em thì ko rành dê lắm nhưng thấy ăn cũng được. Em với VC đi ăn chỗ này vài lần. Địa chỉ thì em không nhớ, hình như 318 hay 328 LVS thì phải.

Hạng B2
26/5/11
164
1
16
em chưa đọc hết mấy trang trên, có 1 chỗ bán các món dê rầm rộ ngay mặt tiền đường ray KHA VẠN CÂN , P hIỆP BÌNH CHÁNH , gần cá sấu hoa cà đó các bác
thấy quán nào cũng đề " SỐ 1" em đã ăn 1 số, thấy đồ ăn rất ngon mà rẻ nữa

Hạng B2
13/1/11
208
8
18
42
Bác nào đi BD, ăn dê Anh Đức, theo em là ngon. Thịt tươi, hoàn toàn không ướp, nướng khỏi chê, nhũ dê không có (toàn dê đực lấy đâu ra nhũ), trưa tầm 1g là kéo dê ra đập đầu.

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
congtycophantrongoi nói:
THỊT DÊ.com là thương hiệu thịt dê tươi chuyên nghiệp đầu tiên tại Hà nội. Là nhà cung cấp cấp thịt dê tươi Ninh Bình đầu tiên có thương hiệu và thực hiện bán hàng trực tuyến. Thịt dê tươi sẽ được chuyển theo xe đông lạnh ra Hà nội hàng ngày và được giao hàng cho Quý khách ngay trong ngày để đảm bảo độ tươi sống.
Kèm với thịt dê tươi THỊT DÊ.com sẽ cung cấp hướng dẫn chế biến cho các món ăn bổ dưỡng dễ chế biến từ thịt dê như: dê tái chanh, dê chao dầu. Quý khách có thể dễ dàng theo hướng dẫn để có các món ăn từ thịt dê bổ dưỡng sức khỏe.
Với mục tiêu tạo ra một thương hiệu thịt dê tươi đảm bảo an toàn và thực sự tin cậy THỊT DÊ.com luôn cam kết đặt chất lượng sản phẩm lên hàng đầu. Ngoài ra thịt dê tươi sạch cũng là cam kết tuyệt đối của chúng tôi.
Chúng tôi rất mong nhận được sự ủng hộ của Quý khách hàng. Và xin trân trọng cảm ơn Quý khách vì đã quan tâm và ủng hộ.
Trân trọng.
www.thitde.com
Mắt nhắm, mắt mở, không nhìn, thì ra do cụ này bán thịt dê nên đào nó lên đây....

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39
Dê ở Trung Sơn ăn cũng tương đối thôi, nhưng được 1 cái là có chỗ đậu xe, rộng rãi k sợ xxx

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Tui thấy ở Saigon nhiều quán Dê nhưng ăn ngon nhất từ đó tới giờ theo tui là quán... Lộc Lệ Dung ở Đà Lạt! Bác chủ chịu khó chạy lên đó đi! :D

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
truớc ở ngã ba thảo điền xa lộ có quán dê Thanh Bình ăn khá ngon, không biết từ khi làm đuờng xa lộ lại thì dọn đâu rồi..các bác có biết thông tin quá này không ?

Hạng B2
15/1/05
140
120
43
Đường điện biên phủ đoạn dưới chân cầu sài gòn, thịt dê mình tự xử muốn có zú dê thì call trước. Đảm bảo thật vì muốn chơi món này phải trả tiền nguyên con dê mà :D. Ở đây có bia ken xuất khẩu hình như chả có quán nào có cả :cool:

Hạng D
2/9/09
2.548
5.052
113
Tp.HCM
Gần TTY Tế Q12 có quán Yên Hồng hàng ngày mổ cả chục con dê vừa phục vụ cho quán vừa bỏ mối cho các quán khác. Chổ này em nhậu 3 lần rồi, món ăn tạm được. Mà điểm quan tâm của em là nhà bếp sạch sẻ.

Status
Không mở trả lời sau này.