Status
Không mở trả lời sau này.
mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.759
113
46
Q.7 TPHCM
leon09 nói:
Ở Q.7 có quán dê nào ngon và sạch ko các bác? Đợt rồi em và bạn ăn quán dê núi trên Trung Sơn mà chả thấy vị gì của dê cả, lại còn dai nữa.
Quận 7 có quán Tài Ký ngay góc Huỳnh Tấn Phát và Hoàng Quốc Việt.Dê thật 100% mà lại ngon bổ rẻ.Chổ đậu xe 4 bánh rộng và free

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa
mgp nói:
leon09 nói:
Ở Q.7 có quán dê nào ngon và sạch ko các bác? Đợt rồi em và bạn ăn quán dê núi trên Trung Sơn mà chả thấy vị gì của dê cả, lại còn dai nữa.
Quận 7 có quán Tài Ký ngay góc Huỳnh Tấn Phát và Hoàng Quốc Việt.Dê thật 100% mà lại ngon bổ rẻ.Chổ đậu xe 4 bánh rộng và free
Oh, chỗ này gần nhà em, mai mốt e ra thử xem sao. Thanks bác!

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
đường này ngay ngã 3 Gò Ô Môi quẹo vào có quán lẩu lươn ngon
mgp nói:
leon09 nói:

Hạng C
13/10/09
666
304
63
ga con nói:
chỗ này nghe nói có pha gâu gâu đó bác

Em biết có pha mà Bác, vì đây là nhà thằng bạn em (của cô gì chú bác nó nữa) nên nó cũng không dấu làm gì. Nhưng bây giờ đi các chỗ khác em cũng chẳng tin. Các Bác có hay ăn tuỷ không? Từ khi nó nói em chẳng bao giờ ăn.

Tập Lái
4/2/12
46
0
8
37
F1 nói:
Đưc dưỡng đường Tân sơn, GV.
Chỗ này rất đông, trước em cũng có vào vài lần, gần đây nghe dân sống gần đó nói là có xe tải chở "gâu gâu" vào đó nhiều lắm nên không dám tới nữa!

Mita nói:
Em biết có pha mà Bác, vì đây là nhà thằng bạn em (của cô gì chú bác nó nữa) nên nó cũng không dấu làm gì. Nhưng bây giờ đi các chỗ khác em cũng chẳng tin. Các Bác có hay ăn tuỷ không? Từ khi nó nói em chẳng bao giờ ăn.
là sao vậy bác? cho em biết với để em né.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/1/05
140
115
43
Hoangdinh090 nói:
F1 nói:
Đưc dưỡng đường Tân sơn, GV.
Chỗ này rất đông, trước em cũng có vào vài lần, gần đây nghe dân sống gần đó nói là có xe tải chở "gâu gâu" vào đó nhiều lắm nên không dám tới nữa!

Mita nói:
là sao vậy bác? cho em biết với để em né.
Pha đc gaugau còn đở đó e sợ nó pha cái khác :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.