Hạng D
26/1/10
1.250
5.848
113
xin chào các bác. em là lính mới tò tè lun nên không biết cái chi hết, chỉ qua bạn bè rồi lên đây thấy vui và hấp dẫn quá nên xin vào nhà chung cho mở mang kiến thức. các bác thương tình xin chỉ giúp em cách nào để tham gia các chương trình offroad, giao lưu cùng các bác , thông tin liên lac với các bác như thế nào? em ở đồng nai gần bò sữa long thành ạ. rất mong được mở mang tầm nhìn. thanks các bác nhiều nhiều

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM
Bác đăng ký vào mục offroad thôi, vậy là được rồi. Ở đầy chào mừng tất cả mọi người bác ạ. welcome bác

Hạng D
26/1/10
1.250
5.848
113
cám ơn bác Npt nhiều nhiều. mà em gà mờ lắm bác ơi chẳng biết chút gi hết đó. chỉ sợ lam bận tay chân các bác thôi.

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
7 cho nói:
xin chào các bác. em là lính mới tò tè lun nên không biết cái chi hết, chỉ qua bạn bè rồi lên đây thấy vui và hấp dẫn quá nên xin vào nhà chung cho mở mang kiến thức. các bác thương tình xin chỉ giúp em cách nào để tham gia các chương trình offroad, giao lưu cùng các bác , thông tin liên lac với các bác như thế nào? em ở đồng nai gần bò sữa long thành ạ. rất mong được mở mang tầm nhìn. thanks các bác nhiều nhiều

Trước tiên là bác đọc lại các thớt đã đăng lâu nay để nhồi thêm kinh nghiệm offroad và xem các bác OS offroad chơi như thế nào thì theo thế ấy. Theo dõi topic thường xuyên để khi nào các bác ý tổ chức offroad ở đâu đó thì đăng kí xin mang xe ra tham gia. Nhưng bác phải có xe offroad, xe 2 cầu, số mạnh, gắn cản, tời điện, độ lại phuộc nhún, ống thở cho pô-e, đèn nóc, logo..., cái xe trong hình đại diện của bác thì không chơi được. Chúc bác mau chóng trở thành offroader cừ khôi nhé!

Hạng D
26/1/10
1.250
5.848
113
hic hic e mà được như bác catang nói thì em hạnh phúc quá rồi , em là amator thôi chắc em xin suất đi lau xe cũng được bác ơi.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Lâu lâu đăng ký đi..."đẩy xe" cho vui bác ơi. Như em nà, đẩy cũng được vài chuyến rồi. Bác lưu ý khi theo tham gia thì cần phải chịu ở dơ chút :D vì toàn vô rừng, sình lầy...phải mang theo đèn pin, kem chống muỗi, lều, túi ngủ cá nhân nữa nha bác.....

Hạng D
26/1/10
1.250
5.848
113
hehe. bác Toy nói là em cũng có thể hình dung chút chút rồi chắc sẽ thú vị lắm đây. em là dân nhà nông nên dơ, sình lầy là vô tư hehehe. quan trọng là các bác cho em xin suất đẩy xe thôi.

Tập Lái
28/1/10
9
0
0
xecatang nói:
7 cho nói:

Trước tiên là bác đọc lại các thớt đã đăng lâu nay để nhồi thêm kinh nghiệm offroad và xem các bác OS offroad chơi như thế nào thì theo thế ấy. Theo dõi topic thường xuyên để khi nào các bác ý tổ chức offroad ở đâu đó thì đăng kí xin mang xe ra tham gia. Nhưng bác phải có xe offroad, xe 2 cầu, số mạnh, gắn cản, tời điện, độ lại phuộc nhún, ống thở cho pô-e, đèn nóc, logo..., cái xe trong hình đại diện của bác thì không chơi được. Chúc bác mau chóng trở thành offroader cừ khôi nhé!

Bác Xecatang ác quá. Em thấy trong hội offroad rất ít người đủ tiêu chí như bác đưa ra nhưng mọi người vẫn tham gia nhiệt tình đấy thôi. Mong bác hạ tiêu chí xuống tí ạ. Em nghĩ quan trọng là tinh thần thôi. Đọc bài "Chuyến offroad lần 1 của chi hội OS Offroad 14/6/2009" em thấy Swift và Atlis vẫn tham gia và rất được anh em ủng hộ đấy thôi :D

Last edited by a moderator:
TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
thichchandai nói:
xecatang nói:
7 cho nói:

Bác Xecatang ác quá. Em thấy trong hội offroad rất ít người đủ tiêu chí như bác đưa ra nhưng mọi người vẫn tham gia nhiệt tình đấy thôi. Mong bác hạ tiêu chí xuống tí ạ. Em nghĩ quan trọng là tinh thần thôi. Đọc bài "Chuyến offroad lần 1 của chi hội OS Offroad 14/6/2009" em thấy Swift và Atlis vẫn tham gia và rất được anh em ủng hộ đấy thôi :D

Suzuki Swift và Altis thì nằm ở bìa rừng từ vòng gửi xe bác ơi.........cỡ như Escape còn chết thảm nữa là.

Hạng B1
10/7/08
53
7
8
em mới cưới 1 em ìniniti FX35 liệu có thể offroad theo các bác được ko ạh?