Hạng B2
25/2/10
272
318
88
Cảm ơn bác đã chia sẽ nhiệt tình, nhưng mà văn viết lặp lại nhiều quá.
e ko có chuyên mấy vụ viết lách ak :D mà muốn chia sẽ để anh em đi sau có chuyến đi tốt đẹp hơn , tránh bị xxx nhiều như e :p

Hạng B2
25/2/10
272
318
88
em củng đi Kam t12/2018 vô cửa khẩu xamat, Bên Kam dứt khoát kg đóng dấu nhập vô sổ liên vận và chả có giấy mẹ gì hết, chơi luôn , khi về qua cửa khẩu hà tiên củng chả bị làm khó gì, hên
ak e cũng đi xamat , bên Kam nó cũng nhất định ko chịu đóng mộc gì , lúc về bên bavet nó cũng chả làm khó gì , nó còn phán cho 1 câu : miễn sao cho qua là dc rồi :D về vn tự giải quyết

Hạng B2
25/2/10
272
318
88
police Kam dể ẹt , tụi em chạy 1200km trên đất Kam gặp police rất ít, mà có gặp củng chả thấy nói gì , bên Kam kg có bắn tốc độ, chạy nhiêu thì chạy
police Kam thì ít gặp ,lâu lâu gặp mời ít " caphe " cũng dc , ai như pl Lao , moá ơi chạy mới có mấy km là gặp 1 trạm , đi 1 ngày cả chục trạm , ko trạm nào nó tha kêu vô hoài e muốn nổi điên vz nó :mad: Mình cũng hiểu chủ yếu nó muốn uống " caphe " mà hoài ai chịu nổi e toàn cãi trừ

Hạng B2
25/2/10
272
318
88
:D
6h chiều là cửa khẩu này đóng, đợt em về tới đây là 6h kém 10, bên Kam củng thu 50k/người và đóng dấu xuất cảnh, mí anh Việt thì than hết giờ và xin cafe 100k/người , kg có khó dề gì hết, nhiệt tình lắm, củng chả có khám xe gì hết
tiền hết giờ 100k , e còn bị thêm phí kiểm tra dịch 130k , rồi phí đường gì đó để làm chi phí sữa đường hư ( bao nhiu thì e quên r ) , e mới hỏi là e đã đóng phí dg bộ để sữa dg rồi mà , thì dc trả lời : mấy khẩu khác sao thì ko biết chứ riêng khẩu pờ y dạng như vùng sâu vùng xa khó khăn .... ko có kinh phí nên phải đóng :rolleyes::D

Hạng D
3/1/09
1.294
10.126
133
:D

tiền hết giờ 100k , e còn bị thêm phí kiểm tra dịch 130k , rồi phí đường gì đó để làm chi phí sữa đường hư ( bao nhiu thì e quên r ) , e mới hỏi là e đã đóng phí dg bộ để sữa dg rồi mà , thì dc trả lời : mấy khẩu khác sao thì ko biết chứ riêng khẩu pờ y dạng như vùng sâu vùng xa khó khăn .... ko có kinh phí nên phải đóng :rolleyes::D
kk, vậy bác xui rồi :D, bửa em về khẩu Hà Tiên thậm chí còn kg thấy mặt mấy chú cửa khẩu Kam luôn, tại có chú cò xách hc đi đóng dấu dùm luôn lấy cafe 100k , xong còn kêu chạy mau đi kẻo hết giờ . Đi Kam cho biết thôi chứ chả có gì đặc sắc, dc cái dân tình chạy xe ý thức tốt hơn vn nhiều

Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Hóng tiếp,
31-07 này mình lên đường.
Sài Gòn - Hà Tiên - Shihanouk Ville - Phnompenh - Mộc Bài - Sài Gòn

Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
Hóng hớt ... các bác cho Em hỏi, em muốn đem xe qua đi lại, em đi công tác bên ý ... bao lâu thì mình phải đem xe về? Theo giấy phép liên vận duoc mấy tháng vậy các Bác?

Hạng C
24/2/07
849
2.355
93
48
Mấy bác cho em hỏi.
Em đi cửa khẩu Mộc Bài hoặc Xa Mát, về cửa khẩu Tịnh Biên hoặc Hà Tiên có được không?
Em cảm ơn.