Em xin tạo thớt mới này để chúc mừng bác Mr. Thiet đã được trao giải kỹ thuật vì đã gớp phần xây dựng OS cùng với 2 bác Kittyharry và bác Hodacdan đã được vinh dự nhận giải Nhân Ái của năm do BLĐ OS bình chọn và song song đó là bác Quốc Việt được trao giải kết nối vì đã có những đóng gớp xây dựng phong trào và giúp phát huy thanh thế OS ngày lớn mạnh . Chúc các bác có được nhiều niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống . Và chúc cho toàn thể ACE XNL ta luôn đề cao tinh thần nhân ái giúp đỡ mọi người cũng như ngày một phát triển như những tắm gương sáng của Xóm ta . Xin chúc mừng.

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Re:Xin chúc mừng 2 bác...

E hèm,thật là vinh dự cho XNL chúng ta quá!
Chúc mừng bác HP Kitty harry quý mến và bác Ho Dac Dan - một người bạn rất chân tình của Xóm ta nhé!

Hạng B2
5/7/08
295
2
18
Tp.Hcm

Và cả Bác Quốc Việt ..cũng là hội viên XNL chúng ta

Đề nghị các Bác trên phải

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Chúc mừng hai bác @kittyharry, @hodacdan được tôn vinh

Nhưng @quachbao còn quên một người cực kỳ quan trọng ở ngay vị trí đầu tiên, đó là @Mr.Thiet, em xin chúc mừng bác thiết, chúc bác luôn mạnh khỏe, dù tuổi cao mà sức kô yếu, vẫn sống vui sống có ích với con cháu và mọi người.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Tiêu Phong nói:
Và cả Bác Quốc Việt ..cũng là hội viên XNL chúng ta

Đề nghị các Bác trên phải

Ờ nhỉ, em quên mất bác @QuocViet, một thành viên miền trung rất năng nổ nhiệt tình, chúc bác sẽ luôn giữ mãi vẻ trẻ trung đấy cùng OS

Hạng D
14/9/08
2.044
33
38
53

Xin chúc mừng các bác đoạt giải!!! Chúc mừng XNL đã chiếm đa số giải thưởng!!!

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Trân trọng chúc mừng tất cả các bác được tôn vinh kỳ này, bác Thiết, bác kitty,bác Dẫn, bác Quốc Việt.
em thấy thật vinh dự và tự hào cho OS vì đã có các bác... vì vậy em cũng trân trọng chúc mừng OS forum, chúc mừng XNL... luôn/
Chúc mừng bác Quách bảo giọng văn ngày càng trong sáng hơn cả về hình thức lẫn nội dung, bác tiếp tục tự rèn theo những tấm gương của các bác nhà ta thì càng tuyệt đấy

Last edited by a moderator:
Hạng B1
30/9/08
94
6
8
Hồ Chí Minh

Em chúc mừng các bác
XNL vui như thế này thì em phải sắp xếp công việc để đặt gạch thôi. Cho em hỏi hạn chót đặt gach là bao giờ vậy các bác