Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
RE: Xin chúc mừng Mr.Thiet người khơi nguồn !

*** Các bác mau lên kế hoạch Off mừng đi, làm hoành tráng vào. Em sẽ cố đua theo các bác - kể cả có phải nói dối vợ cả là đi công tác (điều hiếm khi xảy ra. hehehe)
To bác gà nướng: Bác khỏi phải khoe , Bác PhạmtiênSinh tiết lộ hết rồi,bác nhiều hàng hiếm lắm

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Chúng em tha thiết mong chờ cái ngày bác nhận lời vào Nam để các thành viên hâm mộ bác được dịp bày tỏ tình thương mến mộ đối với bác!Và đặc biệt là dịp XNL ăn mừng Tân Gia có mời các bác trong BĐH và các ban QT thuộc OS đến tham dự sẽ không thể thiếu vắng hình ảnh khả kính của bác được!Vào với miền Nam nha bác Thiết kính yêu?!:D

Hạng D
3/12/07
1.434
2.577
113

Em là lính mới tò te cũng rất mong sớm được gặp gỡ bậc cao thủ....

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Chúc mừng bác Thiết , người bác, người chú, người anh tinh thần của XNL hôm nay
. Bác Thiết ơi bác nhận lời đi, mọi người mong mỏi bác vào Nam mừng tân gia lắm đấy. Ngày tân gia XNL, không có gì vướng bận, cháu sẽ "trốn" vợ cả vào bác ạ :D

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Em chưa thấy cán bộ nào kể cả cán bộ nhà nước được thần dân "véo cằm" nhiều và thiệt lòng như trường hợp của bác Thiết đợt này, nhưng bác vẫn chưa con phơm :(. Có lẽ bác Thiết của chúng ta còn chưa xin được visa ..chăng[8D]. Xin mời hai bác (bác và bác gái nữa) sớm báo tin mừng cho XNL .

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
43

Xin chúc mừng nhà mới và bác Thiết.
Hôm nay em vào web đang tìm XNL ở phía ngoài mà không thấy tưởng bị del bài rồi ai dè XNL được cấp nhà mới sướng thiệt

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Hy vọng Mr.Thiet sẽ có tên trong bảng Danh sách off đợt này !

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Xin chân thành cảm ơn thịnh tình mà ACE XNL và bằng hữu OS4R dành cho mình.
Hồi hơn năm trước, khi mới tham gia OS, mình thấy hơi ít xe cũ tham gia, trong khi chạy ngoài đường,khắp mọi miền, đâu đâu cũng gặp. Sau khi kể lại vài "chiến tích" với cái N360. Không ngờ mình được AE wéo cằm quá trời. Hóa ra, bà con XNL cũng đông, nhưng ít xuất hiện,chắc...ngại. Trước đó, mình đã đọc trên 1 tập san thương mại,1 bác chủ salon xe cũ nói: Đã dám sở hữu 4B, chẳng có ai là tầm thường cả. Rồi trong 4R có bác nói: 90% người lái xe xịn,không biết sửa xe. Nhưng 90% người lái xe cũ đã từng tự sửa xe (đại ý là vậy). Quá đúng. Vậy là mình càng tích cực online hơn với mục đích động viên,hỗ trợ...tinh thần,cho những AE có "hoàn cảnh" gần giống mình,mà "không muốn hoãn cái sự sung sướng" lại, (Chờ...cố thêm vài chục K...cho lành). Và thực tế ,đa số ae chúng ta vẫn "sướng" đâu kém chi ai.
Số thành viên tham gia ngày càng đông, XNL hiện nay không hoàn toàn là "xe chưa giàu", như cái thủơ ban đầu. Nhưng tinh thần XNL vẫn chưa hề thay đổi (mong sẽ mãi như vậy).
Việc offline gặp gỡ, trao đổi...thật sự là vui và bổ ích, chắc chắn không có thành viên nào không muốn tham gia. Nhưng nếu có ai đó,vì bất kỳ lý do nào đó...không tham gia được,chúng ta cũng không nên phiền trách...trừ khi họ cũng không Online luôn.
Thời gian chuẩn bị còn dài, nhất định lễ kỷ niệm ngày CH XNL được OS công nhận sẽ rất vui và hoành tráng. Bác nào không tham gia được,thiệt thòi...ráng chịu..:).!

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Có lẽ bác Thiết muốn mình là người bị thiệt thòi rồi .:( bác bóng bàn quá [8D]

Trích đoạn: Mr.Thiet

Xin chân thành cảm ơn thịnh tình mà ACE XNL và bằng hữu OS4R dành cho mình.
Hồi hơn năm trước, khi mới tham gia OS, mình thấy hơi ít xe cũ tham gia, trong khi chạy ngoài đường,khắp mọi miền, đâu đâu cũng gặp. Sau khi kể lại vài "chiến tích" với cái N360. Không ngờ mình được AE wéo cằm quá trời. Hóa ra, bà con XNL cũng đông, nhưng ít xuất hiện,chắc...ngại. Trước đó, mình đã đọc trên 1 tập san thương mại,1 bác chủ salon xe cũ nói: Đã dám sở hữu 4B, chẳng có ai là tầm thường cả. Rồi trong 4R có bác nói: 90% người lái xe xịn,không biết sửa xe. Nhưng 90% người lái xe cũ đã từng tự sửa xe (đại ý là vậy). Quá đúng. Vậy là mình càng tích cực online hơn với mục đích động viên,hỗ trợ...tinh thần,cho những AE có "hoàn cảnh" gần giống mình,mà "không muốn hoãn cái sự sung sướng" lại, (Chờ...cố thêm vài chục K...cho lành). Và thực tế ,đa số ae chúng ta vẫn "sướng" đâu kém chi ai.
Số thành viên tham gia ngày càng đông, XNL hiện nay không hoàn toàn là "xe chưa giàu", như cái thủơ ban đầu. Nhưng tinh thần XNL vẫn chưa hề thay đổi (mong sẽ mãi như vậy).
Việc offline gặp gỡ, trao đổi...thật sự là vui và bổ ích, chắc chắn không có thành viên nào không muốn tham gia. Nhưng nếu có ai đó,vì bất kỳ lý do nào đó...không tham gia được,chúng ta cũng không nên phiền trách...trừ khi họ cũng không Online luôn.
Thời gian chuẩn bị còn dài, nhất định lễ kỷ niệm ngày CH XNL được OS công nhận sẽ rất vui và hoành tráng. Bác nào không tham gia được,thiệt thòi...ráng chịu..:).!