Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
RE: Xin chúc mừng Mr.Thiet người khơi nguồn !

Trích đoạn: Mr.Thiet
........
Thời gian chuẩn bị còn dài, nhất định lễ kỷ niệm ngày CH XNL được OS công nhận sẽ rất vui và hoành tráng. Bác nào không tham gia được,thiệt thòi...ráng chịu..:).!
Mong buổi TG thật sự hoành tráng khi có mặt của bác Thiết, và đặc biệt, điều thiệt thòi của những ACE chưa hề gặp bác Thiết là khi tham gia mà lại ....o có bác tham gia!:)

Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
38

Mong bác vào tham gia và là người đọc tuyên ngôn thành lập xóm nhà lá:)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Cách tiếp cận và chinh phục OS của bác Thiết đã gầy dựng được một nhóm các bác yêu và say xe, nhiều kinh nghệm về xe, làm chỗ dưạ tinh thần cho anh em XNL, và cũng làm nên cái hấp dẫn của XNL, đó là các bác Mai phụng, Anit, Hac, chonthanh, hcivic, xevohai, phamtiensinh, mematịz...và mấy bác nữa các bác là những hạt nhân của XNL đó nha, tui rất mến mộ các bác khi từ khi chưa dám post bài trên 4r cợ.
Hồi đó bỡ ngỡ, may còn gặp mấy bác rất tốt bụng nhiệt tình như bác canthi td và dalatlegan ... sao về sau ít thấy bài của các bác ấy quá, chắc vì bận làm ăn!
Tiết lộ bí mật là nếu không có mấy bác nói trên thì em có bằng cúng chưa dám ra đường vì ... sợ xe hư dọc đường biết làm sao ...