Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.552
11.720
113
HCM
3M, V-Kool thì phải tầm 10 triệu hơn. Bác cân nhắc chi phí và hiệu quả.

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Sale hãng nào thì nói hãng đó tốt, e dán cửa kính nhà e Ntech loại thường mà bạn KTV nói Vkool ko tốt bằng :D . Mình im luôn chứ biết nói gì. Vì vậy cổ nhân có câu "tiền nào của nấy" dùng thứ vừa túi tiền là ok

Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Lúc mới phủ về thì cũng thấy nó hay hay xe nó bóng và lung linh , nhưng sau 3 tháng thì phải đi phủ lại xe mới đẹp, còn vụ phủ ceramic chống xước thì toàn nói phét thôi.
Đồng ý, chống xước ccc. Phủ xong nói 6 tháng sau ghé phủ free thêm 1 lần :D

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Sau những cái option cảnh báo áp suất lốp và camera hành trình thì dán phim cách nhiệt (loại xịn: 3M Crylstall, V-Kool) là việc nên làm cho xe nếu hãng chưa trang bị...mà phim của hãng xe KM kèm theo xe thì hiệu quả mát dạ - tâm lý là chính nhé. :D

Thà ko dán thì thôi khỏi phải bức xúc, lăn tăn, đã dán thì dán loại xịn (với vật giá hiện tại, gói cao cấp phải > 10 triệu thì hãy bàn tới chuyện hiệu quả nhé). Tiền nào của nấy! Kẻo sau này thắc mắc sao xe mình ko mát như xe người ta, hỏi ra lại bị chọc là tiền ít mà đòi hít dầu thơm?! :D :D :D

Hạng C
25/10/12
986
437
63
V-Kool rất ổn; chỉ bị cái kết nối sóng GPS từ camera hành trình Vietmap trên xe em thì hơi chậm chút :D
Mình cũng lầm tưởng vậy làm phải cắt 1 ô nhỏ nhưng khi thử lại thì xác định là không đủ điện cung cấp cho cái came viêt map nên ko bắt sóng được … thế là đổi cái cục có công suất cao hơn lại được
Mà vkool xài ngon thật 3m mình cũng ko tin tưởng vì hàng giả quá chời

Tập Lái
5/12/22
11
10
3
33
Hồi mua xe em chỉ thay kính lái cho chắc ăn, mấy mặt kính khác em để nguyên của hãng rồi phủ thêm tấm che màu tối đi đường dài khá mát. Sau em nghe ông anh giới thiệu nên chơi nguyên bộ cool uv400 cao cấp chưa tới 7tr (e nhớ đợt giamr giá 10%) đi thấy mát mẻ ngon lành

• Like
Reactions: quangnguyen19