Hạng C
22/8/16
548
1.076
93
40
Em cũng có 1 con của ông già vợ, Em dọn sơ để nhìn cho đừng nát, đổ nhớt, nổ máy... chủ yếu làm kỷ niệm thôi.
Dọn zin mà sơn lại, xài hàng của head honda... thì đâu phải zin mấy Bác. Này là nhìn giống giống zin thôi chứ ta!

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
Ít tiền thì Mer-BMW-Audi .... bác đang ở xứ hay hành tinh nào thế?

Dạ, em nói cho sướng cái mồm chứ em có tiền bạc gì đâu mà mua..he, he..Bác quan tâm bắt bẻ em chi?!
Thôi, em xin phép Bác, App em nổ rồi..em có cuốc xe giao hàng rồi, em đi đây!

Hạng C
30/5/17
512
625
93
43
Trừ khi bác muốn hoài cổ ,dọn xe mấy chục triệu thì bác mua xe ga mới đi cho nó lành .

Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
Em cũng có 1 con của ông già vợ, Em dọn sơ để nhìn cho đừng nát, đổ nhớt, nổ máy... chủ yếu làm kỷ niệm thôi.
Dọn zin mà sơn lại, xài hàng của head honda... thì đâu phải zin mấy Bác. Này là nhìn giống giống zin thôi chứ ta!

Thì đúng rồi! Dọn làm kỷ niệm thôi..và đẹp giống zin thôi,..vì thiết kế của 1 chiếc xe gắn máy số thì chiếc Dream gần như hoàn hảo, theo đó hình tượng chiếc Dream đã đi vào huyền thoại xe gắn máy VN, biểu tượng của sự giàu có, thành công thời bấy giờ..(giá chiếc xe Dream > cái nhà).

Khái niệm Origine là gì? (Zin/Rin tới đâu?) Đã dọn thì ko còn zin, còn zin thì ko được dọn! ka, ka..Xe người ta đã ngưng sản xuất mấy chục năm rồi mà giờ đòi phải zin, mà phải mới, đẹp?!

Phải đam mê thật sự và có tiền chơi cho tới, cứ đi lùng mấy con zin về trưng..chứ chạy chưa chắc đã an toàn..VD: chả lẽ để zin cái vỏ xe + ruột > 20 năm chạy?? mà thay là mất zin?! Ka, ka..

Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
Pa e cũng có 1 con dream Thái từ năm 96 tới h vẫn chưa rã máy, chỉ thay nhớt đỗ xăng mà chạy :D. Trước mang chở hàng nhôm cuộn ~100kg gần 10 năm nữa mà vẫn trâu chó tới h.
Xe Wave mới bây giờ 25 triệu mà chở thằng người ngồi sau chưa dc 60kg mà sụm cả mâm luôn. Vãi đái Honda sản xuất VN bây giờ.

• Haha
Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
Phuộc vẫn zin chưa thay bác ợ :p.
Yên tâm hàng sản xuất 2003 Wave Alpha 10 củ lúc đó chạy đến giờ vẫn tuyệt.
Còn hàng RSX gì đấy sản xuất 2016 chạy đến 2019 vừa rồi chính hãng Honda kêu cần sửa chữa 5t!

• Like