Tập Lái
24/3/20
33
9.962
83
Xin chân thành cảm ơn các bác!
Cho em hỏi QL14C có một đoạn qua Campuchia, mình lái xe qua đoạn đó có được không?
Đi được, nhưng vẫn khuyên anh chân tình là không nên đi. Trên xe có phụ nữ, phải đi xuyên rừng quốc gia. Lại đang là mùa mưa, có nhiều chuyện sẽ không lường trước được.
Nên đi QL14, và chuẩn bị 500k tiền lẻ để qua trạm thu phí.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Cho em hỏi QL14C có một đoạn qua Campuchia, mình lái xe qua đoạn đó có được không?
qua dc mà chắc về phải cách ly 14 ngày

Hạng B2
19/4/14
225
317
63
Đi được, nhưng vẫn khuyên anh chân tình là không nên đi. Trên xe có phụ nữ, phải đi xuyên rừng quốc gia. Lại đang là mùa mưa, có nhiều chuyện sẽ không lường trước được.
Nên đi QL14, và chuẩn bị 500k tiền lẻ để qua trạm thu phí.
Chính xác là 340k, nếu đi đường tránh Buôn Hồ, còn ko đi tránh Buôn Hồ thì là 375k, em đi cung này hoài, thuộc chỗ nào có ổ gà luôn
Còn CA thì em xuống chào hỏi đàng hoàng, đưa hình qua Zalo là em ko chịu, phải xem trên máy bắn đàng hoàng, cần quay lại chỗ bắn em cũng chơi luôn, rảnh rỗi mà, vậy là để cho đi

Tập Lái
2/8/12
25
9
3
Tp.hcm
QL14C không nên đi bác ah ! Đường rất xấu ,nhiều đoạn rất khó qua

Tập Lái
30/6/13
10
8
3
Bình Dương
Chính xác là 340k, nếu đi đường tránh Buôn Hồ, còn ko đi tránh Buôn Hồ thì là 375k, em đi cung này hoài, thuộc chỗ nào có ổ gà luôn
Còn CA thì em xuống chào hỏi đàng hoàng, đưa hình qua Zalo là em ko chịu, phải xem trên máy bắn đàng hoàng, cần quay lại chỗ bắn em cũng chơi luôn, rảnh rỗi mà, vậy là để cho đi
Em đi qua đoạn Dak Nông, mặc dù căng mắt nhìn biển, nhưng không thấy biển vào 60, toàn thấy biển ra. Anh quen đường, có thể giải thích giúp em không ah? Cám ơn anh!

• Like
Reactions: raulgonzalez
Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Hôm nay tôi đi cung đường này, sẽ report cho các anh chị tình hình thực tế để thêm thông tin.

Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Khởi hành ở ngã bảy lúc 6g. Đi cả tiếng chưa tới Thủ dầu một vì xe cộ quá đông. Lẽ ra nên đi sớm hơn ít nhất 1 tiếng.

ghé quán làm tô bún
Xin giúp đỡ cung đường đẹp từ Hồ Chí Minh đi Pleiku

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Đường Huỳnh Văn Luỹ hẹp và nhiều xe. Khi tới trạm Biến áp Tân Định thì có 1 khúc rộng rãi nhưng vẫn là trong đô thị. Đi thêm mấy km nữa mới có bảng hết khu dân cư và đường lại hẹp.

Từ đó ra tới Cổng Xanh thì đường cũng hẹp y vậy hoặc hơn nữa, vạch vàng và cấm vượt liên tục

• Like
Reactions: Vinh Quang