Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
từ HCM đi DT 471 tới đồng xoài thì theo QL 14, tới địa BMT có đường tránh đi KomTum bao đẹp , cứ ngỡ như phương trời Tấy luôn.
Bác cứ chạy theo biển chỉ dẫn và đừng đè vạch là thoải mái ạ
Từ BMT đi Kontum thì chỉ có QL là ngắ
Xin bác
Đoạn này hình như Đắk Song. Y như Đà lạt, khí hậu mát mẻ và trong lành.
Hình như Dak Song đó bác.
Từ BMT đi Kontum có đường tránh hả bác, xin bác cho cái vị trí trên gmap nhen

update: nó là tuyến đường tránh Tp Pleiku. Apple Map có chỉ mà Google Map lại không có.
Xin giúp đỡ cung đường đẹp từ Hồ Chí Minh đi Pleiku

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Từ BMT đi Kontum thì chỉ có QL là ngắ
Xin bác

Hình như Dak Song đó bác.
Từ BMT đi Kontum có đường tránh hả bác, xin bác cho cái vị trí trên gmap nhen

update: nó là tuyến đường tránh Tp Pleiku. Apple Map có chỉ mà Google Map lại không có.
View attachment 2252996
Đường Tránh Pleiku chưa thông tuyến nhé. Chỉ có đường tránh Buôn Hồ là đẹp thôi
http://cand.com.vn/Ban-doc-cand/Duong-tranh-hon-844-5-ty-dong-vi-sao-cham-thong-tuyen-597062/

• Like
Reactions: maihoa
Hạng B2
19/4/14
225
317
63
Bác ăn sáng quán Xa lộ ko ngon đâu ạ
Đi Huỳnh Văn Lũy thì đến Mỹ Phước Tân Vạn rẽ trái sau đó đi đến D9T744, đường rộng 60m, phang 80km/h, không có CA đâu bác, đến Cổng Xanh đi tiếp, khi nào đến địa phận Bình Phước thì thôi

• Like
Hạng B2
19/4/14
225
317
63
Em đi qua đoạn Dak Nông, mặc dù căng mắt nhìn biển, nhưng không thấy biển vào 60, toàn thấy biển ra. Anh quen đường, có thể giải thích giúp em không ah? Cám ơn anh!
Không có biển 60 nhé, bác cứ chạy 50 thôi, cho khỏi nhức đầu, mấy đoạn khu dân cư đó chỉ 3km là hết à, cứ chậm rãi, nếu bận việc gấp, cứ bỏ cọc màu xanh trong túi, chạy thoải mái các kiểu, ngoắc vào thì xòe ra 1 2 tờ rồi đi tiếp

• Like
Hạng B2
19/4/14
225
317
63
Gmap chỉ đi đường tránh Gia Nghĩa: qua khỏi Kiến Đức thì quẹo trái ngay ngã ba, theo Nơ Trang Long đi đường dọc biên giới.
View attachment 2251901

các anh chị KHÔNG đi đường này nhen, đường này rất hẹp mà lại đang sửa. Phải đi ngang Gia Nghĩa rồi đi tiếp lên BMT.
View attachment 2251900
Bác tránh Gia Nghĩa là ko được rồi, đường xấu lắm, chạy mất Time của mình, chạy thẳng luôn

• Like
Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Bác tránh Gia Nghĩa là ko được rồi, đường xấu lắm, chạy mất Time của mình, chạy thẳng luôn
Đúng rồi bác. Lỡ chui vô mấy km là thấy đường vừa hẹp lại vừa đang làm nên phải quay ra để vô Gia Nghĩa

Hạng B1
6/10/16
67
41
18
40
Có đường tránh Gia Nghĩa nha bác. Nhưng không phải rẽ trái tại Kiến Đức mà phải lên một đoạn nữa tới Nhân Cơ mới rẽ trái.