Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
  • Like
Reactions: lthanhthai
Hạng B1
22/11/16
66
29.623
103
Tôi vẫn chưa nhượng được cọc này chắc bỏ luon quá ;( thà mất 40tr còn hơn bỏ thêm tiền với giá cắt cổ;(( đúng sao xấu xui quá mạng
Cũng chưa biết thế nào mà bác. Giờ thấy vậy nhưng mốt nó lên có khi lại lãi. Đời ko biết trc được tương lai. Người tính nhiều khi không bằng trời tính. Tại bác ko có đủ tài chính để theo nên chịu thôi.

Hạng D
16/12/09
1.178
10.931
113
Cũng chưa biết thế nào mà bác. Giờ thấy vậy nhưng mốt nó lên có khi lại lãi. Đời ko biết trc được tương lai. Người tính nhiều khi không bằng trời tính. Tại bác ko có đủ tài chính để theo nên chịu thôi.
Bất cứ dự án căn hộ nào mà mua từ lúc khởi công đến khi kết thúc thì đều có lãi. Cái vấn đề là bác có tiền theo nổi ko.
Còn về dự án SSR, đáng lẽ với sự nổi tiếng của PMH, mức độ bán hàng của dự án SSR thì bác chủ phải ra hàng nhanh chứ sao giờ này chưa ra được

• Like
Reactions: Catcat1301
Hạng B1
22/11/16
66
29.623
103
Đã đầu tư có lời có lỗ, giờ ko lời được thì chịu lỗ lên đây khóc lóc làm gì, lúc sang tay cả trăm triệu 1 cái hợp đồng thì có chia cho mọi người ko?
Không yêu đừng nói lời cay đắng :)
Khóc lóc để xem có ai cứu được thì cứu. Chết đuối vớ được cái cọc là mừng thía bà rồi. Chắc gì bác chủ đã là dân mua đầu tư. Bác í là gà nên mới bị lùa thế, chứ dân đầu tư chính hiệu thì cái đầu nóng và quar tim lạnh rồi, hổng dễ mà bị úp sọt bởi mấy cái thăm vs cái ì ven tào lao thế đâu. Hơn nữa, cũng chả ai dại gì mà lên kêu ca trên này để hàng mình bị dìm. Nội cái việc đem lên đây đã bị dân tình mổ xẻ và kết luận kèo ko thơm rùi. Dzị nên ai giúp được thì giúp, ko thì thôi. Không phải ai sang tay cũng lời , có người cắn răng sang lỗ hoặc bằng vì muôn vàn lí do.

Hạng D
13/1/11
1.104
26.560
113
Cọc 40tr thì cọc giữ chỗ thôi. Các dự án khác vẫn hoàn lại mà. Chắc ko phải kèo thơm lên cdt vs sale mới làm khó vậy chứ.
Dự án nào cũng hoàn lại khi kg chọn đc căn nào hay kg muốn chọn, còn bác chủ đã chọn căn mua luôn rồi thì ai cho rút nữa. Bác ấy phải rao bán lại căn hộ với giá cđt mới đúng.

• Like
Reactions: Catcat1301
V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.911
93
otosaigon.com
Bất cứ dự án căn hộ nào mà mua từ lúc khởi công đến khi kết thúc thì đều có lãi. Cái vấn đề là bác có tiền theo nổi ko.
Còn về dự án SSR, đáng lẽ với sự nổi tiếng của PMH, mức độ bán hàng của dự án SSR thì bác chủ phải ra hàng nhanh chứ sao giờ này chưa ra được

Đấy là định luật hả bác?