Tập Lái
29/7/15
1
9
13
Sao anh không bán lại suất mua này. Biết bao nhiêu người sẵng sàn trả chênh 100 triệu để dành quyền mua trong khi anh lại xin lại cọc. Anh có phải đang đá đểu Phú Mỹ Hưng không :D

Anh Chuột mua giúp ãnh đi.

• Like
Reactions: Helenssr2017
Tập Lái
20/1/17
0
6
2
42
Sao anh không bán lại suất mua này. Biết bao nhiêu người sẵng sàn trả chênh 100 triệu để dành quyền mua trong khi anh lại xin lại cọc. Anh có phải đang đá đểu Phú Mỹ Hưng không :D
Thế mới thấy sự thật phải là ng trong cuộc mới hiểu rõ

• Like
Reactions: just4fun
Hạng B1
25/4/16
70
79
18
34
Tôi vẫn chưa nhượng được cọc này chắc bỏ luon quá ;( thà mất 40tr còn hơn bỏ thêm tiền với giá cắt cổ;(( đúng sao xấu xui quá mạng

Nếu bí quá thì bác chủ sang giá thấp hơn thử xem may ra có người cứu net, còn hơn mất hết. Đóng mấy dự án theo tiến độ là cuộc đua dài hơi, chưa kể mang nỗi lo ngay ngáy, nhắm tài chính mình ko theo nổi thì buông thôi đỡ hơn ngày nao cũng uống thuốc trợ tim. Coi như 1 kinh nghiệm quý báu.

• Like
Reactions: Helenssr2017
Hạng B2
18/8/14
236
4.943
93
Vẫn còn kẹp hả bác chủ? Sao không gởi cho mấy sale PMH bán dùm?
Đừng mơ sale pmh bán lại, họ chỉ lo bán mới sp từ pmh thôi, bán lại đâu có đc gì đâu. Tóm lại là khách phải tự thân vận động thôi

Hạng D
16/12/09
1.178
10.892
113
Đừng mơ sale pmh bán lại, họ chỉ lo bán mới sp từ pmh thôi, bán lại đâu có đc gì đâu. Tóm lại là khách phải tự thân vận động thôi
Chính xác. Sale lo bán theo chỉ tiêu. không đủ là bị đuổi ngay. ở đó mà có thời gian bán có mình. chỉ những dự án nào hết hàng thì sale mới bắt đầu bán hàng ký gửi.

Tập Lái
8/10/16
0
102
27
Saigon
Ế lòi ra thế đấy nhưng giờ cụ nào thử gọi lên VP hỏi xem... kiểu gì chả được nghe điệp khúc bán hết sạch rồi giờ muốn phải mua lại chênh 100 - 200.

Tập Lái
6/3/17
0
6
2
30
Mình ngộp choáng ngộp sức mua nhà hôm 15/1 mở bán block E nên đã cọc 40tr căn tầng cao, viêw sông, giá hơn 2,650ty - dt chỉ 71m2
qua 16/1 mình bừng tỉnh làm đơn xin PMH lấy lại cọc nhưng không trả :( mình k đủ tài chính để theo, hãy giúp mình lấy lại cọc với :(
Ax chia buồn với bác nhé. Nên chọn mặt gửi vàng nhé. Bên mình thì đặt chỗ trước. Mở bán ok mới cọc. K mua thì trả lại tiền đặt chỗ trong vòng 7 ngày :3dcuoi:

Hạng D
13/1/11
1.104
26.502
113
Ax chia buồn với bác nhé. Nên chọn mặt gửi vàng nhé. Bên mình thì đặt chỗ trước. Mở bán ok mới cọc. K mua thì trả lại tiền đặt chỗ trong vòng 7 ngày :3dcuoi:
Bên em ngày bán căn hộ, anh chọn đc căn vừa ý rồi đặt cọc mua, ngày hôm sau anh kg thích mua nữa thì lấy lại cọc đc kg em?

• Like
Reactions: Tranlehuyen