Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
16/4/11
14
1
6
Thân chào các anh các chị,

Nhờ các anh chị tiền bối và anh TUONGLAHAY tư vấn dùm em một chút về lô đất của nhà em. Hồi lâu có mua một miếng đất tại xã Vĩnh Thanh, Huyện Nhơn Trạch Tỉnh Đồng Nai, tờ bản đồ 06 gồm hai thửa 17 và 26 tổng cộng gần 12,000m2.

Xin hỏi các anh chị nắm rõ thông tin thị trường đặc biệt là anh TUONGLAHAY tư vấn dùm em giá của miếng này hiện thời vào khoảng bao nhiêu một m2. Chân thành cám ơn các anh chị.

Cheers,

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Có thớt rồi mà bác lập thớt mới chi cho ................tốn tài nguyên ô ếch vậy bác :)

Tập Lái
16/4/11
14
1
6
à, do tôi muốn hỏi riêng về miếng đất của mình bạn à, do vị trí khác so với miếng kia mà thấy các anh ở đây rành quá. hehe

Tập Lái
16/4/11
14
1
6
tuonglahay nói:
Em đang bận, hẹn bác trong tuần sau sẽ check giúp bác.
hay quá, vậy em cám ơn bác trước, lúc nào bác rãnh bác check hộ em.

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Thửa 17, diện tích 10.534m2, thửa 26 diện tích 1393m2 phải không bác.
Nếu đúng, 2 thửa này nằm ở QH trung tâm TP Nhơn Trạch, phải chờ đến bù giải toả để thương lượng với chủ đầu tư. Giá trị đền bù hiện đang dao động từ 300-400k/m2 tuỳ theo chủ đầu tư.

Tập Lái
16/4/11
14
1
6
bác nói rất chính xác chi tiết miếng đất, em chỉ thắc mắc đất em mặt tiền sao đền bù rẻ quá..

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Tui đi tìm bài về đất dự án ở Nhơn Trạch thì thấy bài này, trong đó có những comment tư vấn của một người bạn cũ đã ra đi... :(

Bạn tui đã ra đi thì nhờ các bác tư vấn dùm tui tí nha: Vợ chồng tui mua mảnh của HUD ở Phước An-Long Thọ mấy năm rồi tuần gần đây mới đóng xong tiền và nhận sổ đỏ. Nhưng hôm nay nhận thêm cái thư mời của Chi Cục Thuế Nhơn Trạch kêu lên đóng thuế đất phi nông nghiệp... Thuế này có nhiều lắm không các bác? Vét hết xèng lo cho dự án xong giờ lòi cái thuế này nữa mệt ghê!:mad:
Cảm ơn các bác xem bài và tư vấn !:)

Status
Không mở trả lời sau này.