Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
Re:Xin hỏi các mod tại sao lại xoá 2 topic về Jaguar XJL và Range Rover của em ?

F1racer nói:
H.I.T nói:
Không sao bác Lơ ạ, bọn em chờ được, anh em đây cũng toàn người rảnh rỗi không thiếu thời gian ... :D
Chiều nay BĐH đã có buổi họp đột xuất, có hình thức kỷ luật thôi việc ông Pê đê đã xóa bài của bác.
Danh tính thì chưa tiết lộ phòng tránh rắc rối phát sinh như vụ bom cảm tử của Bin laden ngày hôm nay.
Các bác vui rồi nhé:)
bọn em ko vui bác ạ. vì bọn em chỉ muốn hỏi cụ thể lí do xóa bài, tại sao xóa, đã vi phạm luật gì. để nếu có sai thì bọn em rút kinh nghiệm cho những lần sau. chứ bọn em ko đòi hỏi kỉ luật ng này ng kia. các bác đã họp thì chắc biết lý do, tình hình. có thể truyền đạt lại cho bọn em được không ạ?

Hạng B2
26/11/06
303
842
93
Re:Xin hỏi các mod tại sao lại xoá 2 topic về Jaguar XJL và Range Rover của em ?

thì chắc do xóa bài mà không lý do , xóa bừa bãi ,nên đã bị kỷ luật đó bác , túm lại là topic đó không sai gì cả , làm topic khác bác nhé ,

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35

Sao chìm xuồng giống vụ Viẹtnamairlines thế nhỉ. Mod đó tiếc 1 lời giải thích sao các bác ?

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Các bác cho em ké cái bức xúc của em vào các bác tý. Em thấy cả 1 forum to đùng thế này, các ông mod, min nào cũng bệ vệ lên xe xuống ngựa oai phong lẫm liệt vậy mà làm gì cũng mờ ám như đi ăn trộm. Các ông xóa bài, move bài ít ra cũng phải có cái lý do chứ? Mấy ông ra đường bị mấy thằng xxx nhãi ranh tuýt lại ông nào cũng dở lý, dở lẽ ra hỏi người ta thổi mấy ông vì cái lỗi gì vậy sao vào đây mấy ông kg thực hiện đúng tinh thần OS giùm cái, quang minh chính đại ghi thêm cái lý do để người ta còn biết. Người post bài thì như du khách, các ông là chủ nhà các ông phải hướng dẫn người ta, trường hợp tái phạm nhiều lần các ông có luật để xử. Tôi ké cái bức xúc của tôi vào đây vì cái thớt tôi tạo đc chuyển đi mà kg có lý do cũng như chẳng biết nó chuyển đi nơi nào, vô tình tôi mới biết đc nó đc move từ topic trên đường thiên lý sang chuyện ngoài lề. Tôi đâu rảnh bất chấp nguy hiểm, chụp hình, tạo thớt mục đích cho anh em biết đc sự thật về 1 cái biển số đã làm mưa gió hơn 30 pages trên OS. Tôn trọng nhau tý đi mấy ông kẹ ơi, nick ảo cũng như người thôi.
http://www.otosaigon.com/...-quen-kg-m3197316.aspx

Hạng C
20/7/09
601
126
43
Vũng Tàu - Côn Đảo

Bác bớt nóng
theo em post bài này Mod đưa vào Chuyện ngoài lề cũng đúng thôi.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

PhamNgoc nói:
Bác bớt nóng
theo em post bài này Mod đưa vào Chuyện ngoài lề cũng đúng thôi.
Bác nói đúng, các bác ấy muốn đưa vào đâu cũng đc em kg quan tâm vì đó là chuyên môn nghiệp vụ của các bác ấy, em chỉ muốn nói là đưa đi chổ nào phải báo cho chủ thớt biết để người ta còn biết chổ để vào thăm đứa con tinh thần của người ta chứ. Lập thớt xong mà như bỏ của chạy lấy người để spam bài thì còn hứng thú gì nữa.

Hạng C
20/7/09
601
126
43
Vũng Tàu - Côn Đảo

Theo em là không cần thiết vì khi gặp như thế chỉ có:
1. Sai box
2. Thông tin không cần thiết
Nếu muốn thì ra Google search một cái là ra ngay.
P/S cái biển số xe bác chụp không phải là người dân thường đâu "Pộ Kông An" đấy, cho nên nói nhỏ cho nhau nghe thôi.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

PhamNgoc nói:
Theo em là không cần thiết vì khi gặp như thế chỉ có:
1. Sai box
2. Thông tin không cần thiết
Nếu muốn thì ra Google search một cái là ra ngay.
P/S cái biển số xe bác chụp không phải là người dân thường đâu "Pộ Kông An" đấy, cho nên nói nhỏ cho nhau nghe thôi.
- Cái vụ search cụ google thì dễ rồi bác, ai cũng nghĩ như bác thì đâu có chuyện bức xúc và bác cũng đâu có nằm trong trường hợp như em.
- Người của "Pộ KA" là phải nói nhỏ cho nhau nghe hả bác? Em sợ thật đó. Em thì trước giờ ra đời chỉ biết mỗi câu: Sống và làm việc theo Hiến pháp và Pháp luật chứ chưa nghe câu nào sống phải nể ông này sợ ông kia gì cả bác ạ.
Xin lỗi bác chủ thớt em ké bức xúc mà đi sai lề quá, xả xong em dọt đây.;)

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35

Em ủng hộ bác Chauhungvnpt, vì trước đây đã có topic liên quan đến cái biển số ở box đó, giờ post vấn đề liên quan không post ở box đấy thì ở box nào ?? Muốn post cho các thành viên box này xem lại phải post ở box khác, không hiểu hợp lý ở chỗ nào ?
Nói thật là bọn em mất công post bài thì cũng chỉ để forum có thêm thông tin + anh em thêm đông thêm vui, chứ bọn em được lợi lộc gì ? Các bác không khuyến khích thì thôi bây giờ lại làm mấy kiểu xoá bài chuyển bài không thông báo ?? Không hiểu các bác có biết tôn trọng công sức của thành viên hay không ?
Mà bây giờ e chỉ muốn hỏi là mod nào xoá bài / chuyển bài thì ra đây, 3 mặt 1 lời, xem kết cục sự việc nó là như nào. Bọn em rất lịch sự, không hề chỉ trích hay doạ dẫm gì các mod, mà chỉ nghĩ là anh em đều là người lớn, đều là người hiểu cao biết rộng (thế mới được là mod chứ) thì sao lại tiếc 1 vài phút và 1 vài lời nói với nhau ??

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

Em thì em nghĩ diễn đàn có chức năng tự động gửi pm đến thành viên khi có sự tác động vật lý đến bài viết của thành viên ngoài chủ post như sửa, xóa, move, stick..... Ngoài ra khi thao tác những tác động ấy đều yêu cầu phải để lại lý do, nếu đc vậy thì chắc chắn thành viên ít ra họ cũng biết đc bài post của họ có vấn đề gì để lần sau còn biết mà rút kinh nghiệm.