Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Hôm nay em thấy 2 topic nói trên đã bị xoá và không có 1 lời giải thích nào từ mod.
Em thấy có mấy vấn đề như sau :
1. Topic về Jag XJL, em post vào mục siêu xe tại VN. Nhưng có thể vì lý do nó "chuẩn bị" về VN, nên có thể là sai box. Nhưng bù lại trong đó có rất nhiều thông tin bổ ích, tại sao mod lại xoá topic đó của em ?
2. Topic về Range Rover trong mục các loại xe khác, không hề sai. Vậy tại sao lại xoá ?
3. Em không cần biết những người trong 2 topic đó làm gì và post những gì, nếu họ làm gì sai thì mod xử lý từng cá nhân và xoá bài vi phạm, sao lại "xử lý" luôn topic đó của em ? Trong khi em đã cất công lấy ảnh, up lại ảnh để cho mọi người cùng thưởng thức.
4. Tại sao không hề có thông báo gì với em - người chủ topic ? Vậy không hiểu các mod có tôn trọng thành viên và công sức thành viên bỏ ra để đóng góp cho diễn đàn hay không ? Hay là có quyền trong tay thì cứ trảm thôi ? Và đây cũng không phải lần đầu tiên các mod đột ngột xoá topic không để lại lời nhắn.

Vậy em xin post topic phản ánh này để admin và các mod vào giải thích những lý do trên.
Em xin cảm ơn.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
em cũng đã pm cho 1 số MOD để hỏi lý do, giải thích nhưng ko bao giờ có 1 lời hồi âm. ko lẽ MOD ko cần coi member của forum ra gì?

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
Re:Xin hỏi các mod tại sao lại xoá 2 topic về Jaguar XJL và Range Rover của em ?

maserati_mc12 nói:
Lâu lắm k vào OS...thấy os giờ k xôm như ngày xưa nữa rồi.

vẫn là ô ét ngày xưa, nhưng phát triển hơn ... :D
giờ có nhìu cái dzui hơn

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
Re:Xin hỏi các mod tại sao lại xoá 2 topic về Jaguar XJL và Range Rover của em ?

chờ câu trả lời từ các sếp