Hạng D
13/3/09
1.386
2.160
113
41
HCM
Tình hình là e vừa mới mua cây súng rửa xe của Black & Decker... cảm giác sử dụng phải nói là đáng đồng tiền bát gạo, rất là dzo..most... Sau khi rửa xong mở nắp ca po lên thấy nó dơ ko chịu nổi thế là e làm liều, lấy súng xịt thằng từ trên xuống vì từng thấy mấy a rửa xe ở Sonax ĐBP cũng làm vậy... kết quả vô cùng mỹ mãn tuy nhiên cũng hơi lo lo ko biết có ảnh hưởng gì ko... Bác nào rành vụ này chỉ e với...

Hạng B2
7/3/11
131
9
18
cái này cháu chua thử chỉ dùng khăn nhúng nước chùi chùi cho nó bóng là vui

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Xịt được, nhưng...phải chờ cho máy nguội đã, không được xịt vào phần có các jack cắm, dây điện, máy phát điện, nói chung chỗ nào có điện thì bác đừng xịt vào, những chỗ đó thì dùng nùi dẽ ướt lao thủ công cho chắc ăn, cũng có xe xịt máy xong thì nó tịt luôn đó bác.

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
jungle nói:
Xịt được, nhưng...phải chờ cho máy nguội đã, không được xịt vào phần có các jack cắm, dây điện, máy phát điện, nói chung chỗ nào có điện thì bác đừng xịt vào, những chỗ đó thì dùng nùi dẽ ướt lao thủ công cho chắc ăn, cũng có xe xịt máy xong thì nó tịt luôn đó bác.
Em đem ra ngoài rửa xe, hút bụi , xịt khoang máy hết  40K, ngon bổ rẻ.:D

Hạng D
13/3/09
1.386
2.160
113
41
HCM
May quá hôm qua lúc e xịt thì máy nguội ngắt vì cà ngày hôm qua ko đi đâu hết, sau khi xịt nước xong đợi khô ráo e mới đề máy de vô nhà bình thường. :)

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
tammile nói:
May quá hôm qua lúc e xịt thì máy nguội ngắt vì cà ngày hôm qua ko đi đâu hết, sau khi xịt nước xong đợi khô ráo e mới đề máy de vô nhà bình thường. :)
hên quá , bác gan dạ thật :)

Hạng D
13/3/09
1.386
2.160
113
41
HCM
mấy lần rửa xe ở Sonax e thấy họ đâu có che chắn gì đâu... thấy họ cầm cái chai hóa chất "xịt xịt" rồi dùng bàn chải "chà chà" sau đó xịt nước "ầm ầm"... vậy là họ có tuyệt chiêu gì vậy ta?

Tập Lái
28/2/11
37
0
0
37
TÂY NINH
tammile nói:
Tình hình là e vừa mới mua cây súng rửa xe của Black & Decker... cảm giác sử dụng phải nói là đáng đồng tiền bát gạo, rất là dzo..most... Sau khi rửa xong mở nắp ca po lên thấy nó dơ ko chịu nổi thế là e làm liều, lấy súng xịt thằng từ trên xuống vì từng thấy mấy a rửa xe ở Sonax ĐBP cũng làm vậy... kết quả vô cùng mỹ mãn tuy nhiên cũng hơi lo lo ko biết có ảnh hưởng gì ko... Bác nào rành vụ này chỉ e với...
cây súng đó là gì vậy bác? có phải máy nén rửa xe như ở tiệm ko bác? e cũng muốn tự mình rửa vợ 2 cho ngon , chứ đem ra tiêm nhiều khi không vừa bụng tí nào.;)

Hạng D
13/3/09
1.386
2.160
113
41
HCM
Đây chính là cây súng của e (nhiều bác trên OS đã tư vấn cho e loại này, e mua ờ Lotte Mart giá 3tr3 but e khuyên các bác nếu mua thì nên khai khoảng 800K thui), e nghĩ là nó tốt hơn máy nén rửa xe ở tiệm bình thường, có bình đựng nước xà phòng riêng rất hay. Rửa xe xong rửa sân luôn cũng đã lắm

Hạng D
28/6/07
2.811
1.826
113
utkho87 nói:
tammile nói:
cây súng đó là gì vậy bác? có phải máy nén rửa xe như ở tiệm ko bác? e cũng muốn tự mình rửa vợ 2 cho ngon , chứ đem ra tiêm nhiều khi không vừa bụng tí nào.;)
cái này nè bác....giá metro là 3 chai......xịt phê luôn

súng em nó đây

Last edited by a moderator: