Tập Lái
6/5/16
25
60
13
39
Em mới thấy tin Nissan Kicks e-Power được đại lý giảm giá lên đến 150 triệu
Liệu có giá đó thật không hay phải lên báo mua các bác nhỉ?

Theo các bác giá con này còn được giảm nữa không? bao nhiêu là hợp lý cho Nissan Kicks?
Em còn chưa thấy con nay ngoài đường nữa, bác nào có trải nghiệm thực tế con này rồi chia sẻ với ạ?

Nissan Kicks.jpg
*Ảnh minh họa

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: VitaraV6
Hạng D
8/4/12
2.366
7.453
113
Theo các bác giá con này còn được giảm nữa không? bao nhiêu là hợp lý cho Nissan Kicks?
Em còn chưa thấy con nay ngoài đường nữa, bác nào có trải nghiệm thực tế con này rồi chia sẻ với ạ?
Về giá thì có thể nói là khá hợp lý rồi, còn khái niệm "đáy" thì mông lung lắm, còn ko thì đợi chừng nửa tháng nữa tới tháng âm binh, khả năng bác sẽ mò đc tới đáy quần luôn :)
Còn trải nghiệm thì chắc ae cũng đang chờ bác chuột bạch rồi lên chia sẻ với ae chứ có ai thấy nó ngoài đường bao giờ đâu, toàn thấy trên báo thôi. Hôm trước em thấy 1 con chạy ngoài đường, cũng đẹp, chạy lên ngang hông nhìn thì thấy là xe hãng chạy thử :rolleyes:. Chắc hãng vẫn đang chờ khách hàng đầu tiên :p

Tập Lái
6/5/16
25
60
13
39
chỉ e người mua được thì đang bận trải nghiệm, chưa có thời gian lên đây chia sẻ ...

Hạng B2
24/3/13
319
136
58
Hôm rồi hỏi sale thì giảm 90 cộng thêm phụ kiện 30

Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
Em mới thấy tin này: Nissan Kicks e-Power được đại lý giảm giá lên đến 150 triệu

Ngay sau khi mở bán mình đã thấy 1 con ở tuốt tận Bình Châu, BRVT rồi. Lâu lâu cũng thấy chạy ngoài đường và tất cả đều màu cam. Ngoài Bắc chuộng Nissan hơn nên chắc Kicks chạy ở ngoải nhiều hơn trong SG và các tỉnh phía Nam.
Kicks chắc là chạm đáy cho model cũ rồi, giảm nữa thì chỉ có chờ Thành Công mang về đời mới hơn. Nhưng nếu bác quan tâm Kicks thì chắc chắn bác phải thích cái e-Power của nó rồi, vậy thì tội gì phải kìm hãm cái sự sung sướng nhỉ?;)

• Like
Reactions: forlife
Hạng B2
8/2/22
331
464
63
Em mới thấy tin này: Nissan Kicks e-Power được đại lý giảm giá lên đến 150 triệu

Giá thì chắc là đáy rồi (vì hãng ko giảm thêm nữa), nhưng giá sản phẩm/giá trị thì mình nghĩ giá hợp lý phải giảm thêm 100tr. Mua con xe phải đem lại "cảm xúc", chứ nhìn con xe thực tế mà phải thốt lên "xe gì mà xấu vcđ" thì giá hiện tại đã giảm vẫn chưa hợp lý.

Hạng B2
27/2/23
349
535
93
30
nên mua, tiết kiệm hơn mấy con xe hàn lai nửa mùa, cũng hơn đám toyota vì giá rẻ hơn, nhưng nên cân nhắc kỹ, xe nissan đi sướng hơn phần còn lại của xe phổ thông ( cảm giác lái ) nhưng hệ thống showroom ít, bảo hành bảo dưỡng sẽ khó khăn hơn vì lượng xe bán ra ít, nhưng mình có tiền mà chơi những thứ người khác k dám chơi thì mới vui

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
nên mua, tiết kiệm hơn mấy con xe hàn lai nửa mùa, cũng hơn đám toyota vì giá rẻ hơn, nhưng nên cân nhắc kỹ, xe nissan đi sướng hơn phần còn lại của xe phổ thông ( cảm giác lái ) nhưng hệ thống showroom ít, bảo hành bảo dưỡng sẽ khó khăn hơn vì lượng xe bán ra ít, nhưng mình có tiền mà chơi những thứ người khác k dám chơi thì mới vui
Muốn chơi nên phải cân nhắc kĩ hả bác? Ai đó chơi rồi rì viu cho anh em OS xem lí do gì mà giá xe cao dữ thần như vậy :)

Hạng D
26/3/17
2.620
4.697
113
Nếu hay đi Phố và thích mức tiêu hao nhiên liệu của con này. Thì mua! Chứ thương hiệu, đại lý, hậu mãi, giá phụ tùng Nissan VN rất chán! Thà mua xe Tàu còn hơn. Haha