Hạng B2
15/8/16
236
242
43
Bác đừng xúi dại e đi cầu Phạm Hùng 1 lần kẹt xe rồi, đổ mồ hôi hột :D
Bãi tập ở Lê Đại Hành địa chỉ số mấy vậy bác?
Giời ôi, kẹt xe trên cầu mà đi đc ko chết máy tuột dốc thì mới hoàn thành bài tập chứ :O
Bãi tập ở cuối đg Tống Văn Trân, đi LL Quân tới thì quẹo phải vô, đó là bãi đậu xe, trong có bãi tập, dốc cầu bao cao !

• Like
Reactions: chungphuoc
Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
Làm mấy phát ngay đường đèo Mã, đèo Bảo Lộc là về lái xe cứng ngắt luôn . ( hôm qua leo đèo thiếu điều muốn gãy cổ chân ^^)

Hạng B1
15/5/15
70
45
18
35
Giời ôi, kẹt xe trên cầu mà đi đc ko chết máy tuột dốc thì mới hoàn thành bài tập chứ :O
Bãi tập ở cuối đg Tống Văn Trân, đi LL Quân tới thì quẹo phải vô, đó là bãi đậu xe, trong có bãi tập, dốc cầu bao cao !
Vâng bữa đó đi được mà thao tác lúc dừng đi còn chậm bác ơi nên tìm địa hình tập thêm. Cảm ơn bác nhé để t7 cn e ra đó tập.

Hạng C
3/12/16
769
1.730
93
60
Nếu ở Tân Phú thì ngoài sân của trường Tiến Bộ đường Chế Lan Viên, có thể qua khu chung cư Vĩnh Lộc (đi Lê Trọng Tấn qua khỏi ngã tư Gò Mây khoảng 300m quẹo trái vào) hỏi TT đào tạo lái xe Hiệp Phát. Thuê sân tập giá 40k/giờ thôi.

• Like
Reactions: chungphuoc
Hạng B2
28/5/14
169
177
53
Nếu ở Tân Phú thì ngoài sân của trường Tiến Bộ đường Chế Lan Viên, có thể qua khu chung cư Vĩnh Lộc (đi Lê Trọng Tấn qua khỏi ngã tư Gò Mây khoảng 300m quẹo trái vào) hỏi TT đào tạo lái xe Hiệp Phát. Thuê sân tập giá 40k/giờ thôi.
bên tay trái luôn phải không bác?

Tập Lái
20/4/17
20
3
3
47
Làm một cái dốc trước sân nhà tập đã cứng tay rồi phá đi có hay hơn k. Ka ka