Hạng B2
21/11/15
274
135
43
Kính chào các bác, e đang nhắm mua 1 căn hộ ở đây, vì vị trí cũng khá tốt và giá thành hợp lý, tầm 2 tỷ 2 đổ lại. Cũng đã đi xem bên Carillon Tân Bình và Botanic Tower Phú Nhuận, nhưng giá khá chát > 2 tỷ 6 1 căn . E cũng hỏi han thì biết Harmona chưa cấp sổ hồng dù đã bàn giao gần 3 năm nên giá mới tốt hơn 2 chỗ kia. Các bác đã, đang ở đây hay biết về Căn hộ Harmona có thể cho e xin ít thông tin như Khi nào chủ đầu tư bàn giao sổ- cũng hơi lo vụ này dù biết dân cư đã ở đông. Tình trạng an ninh, và khu này, đường Trương Công Định có ngập nước hay không. Còn căn hộ Phúc Yên thì rẻ hơn, có sổ nhưng bàn giao hơn 5 năm rồi, e nghe nói đây là gần khu dân lao động, cũng phức tạp và sau này muốn bán lại thì thanh khoản không cao, còn cho thuê thì ko được giá ( dươi 10tr/1 tháng). Nhu cầu của e là ở luôn, trươc mắt là 3-4 năm, vì e đã có nhà ở Vũng Tàu, chủ yếu mua ở để tiện làm việc ở HCM. Bác nào có nhu cầu bán căn hộ ở đây thì nhắn e nhé, e vẫn ưu tiên Carillon, mong mua đươc giá hợp lý .Bác nào tư vấn e nhé, E xin cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/11/15
274
135
43
Phúc Yên 2 bác lấy ko? E có 1 căn, 88.6m2.
E đang nghiên cứu 2 căn đó bác, vị trí, an ninh, sổ sách, chứ ko phải đang tìm nguồn bán ạ, bác ở đây cho e xin chút thông tin dc ko bác. Thanks bác

Tập Lái
21/3/12
22
71
13
E đang nghiên cứu 2 căn đó bác, vị trí, an ninh, sổ sách, chứ ko phải đang tìm nguồn bán ạ, bác ở đây cho e xin chút thông tin dc ko bác. Thanks bác
em có căn phúc yên 1, 90 m2, full nội thất, view an sương

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
E cho khách thuê thôi. Ở Phúc Yên khách thuê nhiều lắm. Tiện ích và an ninh e thấy tốt, cái Aeon Citimart ở dưới thấy cũng tiện. E cho thuê căn N3 tầng 15, nội thất cơ bản giá 9tr, cũng tính bán vì e tính căn khác gần sân bay hơn.

• Like
Reactions: phuongbds0602
Hạng B2
13/7/12
245
245
43
HCM
phúc yên 1 và 2 bác nào có giá tốt pm em nhé. cho em thông tin diện tích, lầu, hướng ban công, sổ hồng và giá. em mua thêm để ở. tks các bác