Tập Lái
25/7/17
25
39
13
32
Hồ Chí Minh
theo mình thì chỗ này 10/10 điểm cho vị trí. Khu vực yên tĩnh, thuận tiện đi lại cho 2 vợ chồng mình. Vì nhà bên nội ở Phú Nhuận, nhà bên ngoại ở Bình Thạnh.
Hy vọng có được 1 suất, chứ nếu mua lại không biết giá tăng cỡ nào
Em cũng nghĩ như bác. Vị trí thuận tiện. Tiện ích thì chắc ko có gì nhiều nhưng với người trẻ thì những cái cơ bản e nghĩ là ok rồi. Có cái mart với bể bơi là ổn. :))))

• Like
Reactions: hellomrtee
Tập Lái
20/10/17
0
6
2
36
theo mình thì chỗ này 10/10 điểm cho vị trí. Khu vực yên tĩnh, thuận tiện đi lại cho 2 vợ chồng mình. Vì nhà bên nội ở Phú Nhuận, nhà bên ngoại ở Bình Thạnh.
Hy vọng có được 1 suất, chứ nếu mua lại không biết giá tăng cỡ nào
Có bể bơi, phòng GYM, Market đó Bác! Bác muốn lấy 1 căn thì inbox cho em, em tìm căn tốt giá tốt cho bác.

• Like
Reactions: hellomrtee
Tập Lái
10/6/16
0
8
2
43
MÌnh thấy các bác hầu như chỉ mua mua và mua, chắc mong mua để bán lại là chính. Vì không thấy ai nói về thiết kế. Quy mô thế nào, tiện ích thế nào, điều kiện bàn giao ra sao. Mình nhìn qua MB một tầng điển hình thấy ngay có quá nhiều vấn đề trong thiết kế rồi đó nha. MB căn hộ bố trí cũng nhiều cái chưa hợp lý..

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
MÌnh thấy các bác hầu như chỉ mua mua và mua, chắc mong mua để bán lại là chính. Vì không thấy ai nói về thiết kế. Quy mô thế nào, tiện ích thế nào, điều kiện bàn giao ra sao. Mình nhìn qua MB một tầng điển hình thấy ngay có quá nhiều vấn đề trong thiết kế rồi đó nha. MB căn hộ bố trí cũng nhiều cái chưa hợp lý..
Cụ thể sao bác cho cao kiến giúp. Thiết kế em thấy bình thường, tiện ích thì tàm tạm đủ ko có gì nổi bậc, bàn giao thì đã từng trải qua kinh nghiệm với TDI em thấy cũng tạm, thiết kế ko xấu. Nói chung mua dự án này xác định là vị trí và mức giá, còn các cái khác ở mức trung bình là đc rồi. Mong gì hơn nữa bác? Có 156 căn mà phải nhanh tay chứ? hihi

Tập Lái
2/6/17
7
93
13
83
Hầu như là sâu tự bơm thôi, chứ hết suất rồi bốc thăm, v..v, chiêu câu này cũ rồi, gà trong đây ít ko có mà lùa đâu. M-one q7 giao nhà bán lỗ, mua m-one này chắc gì lời dc nhiu mà sắp hàng bốc thăm, hài.

• Like
Reactions: Heoconmap
Tập Lái
17/5/17
1
18
3
35
Hầu như là sâu tự bơm thôi, chứ hết suất rồi bốc thăm, v..v, chiêu câu này cũ rồi, gà trong đây ít ko có mà lùa đâu. M-one q7 giao nhà bán lỗ, mua m-one này chắc gì lời dc nhiu mà sắp hàng bốc thăm, hài.
cũng mong như Bác nói. Nhu cầu mình mua để ở nên để ế mình mới mua được hàng. Bốc thăm thì hên xui quá.

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Nói thật Bác đừng buồn chứ bác mua M.One Q7 mà bảo đầu tư thì ngay từ đầu đã sai. Mua ở thì may ra. Phải tỉnh chút chứ nghe sale nói là loạn lên bác à, cái nào cũng là đầu tư sinh lời cao cả hihi

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
cũng mong như Bác nói. Nhu cầu mình mua để ở nên để ế mình mới mua được hàng. Bốc thăm thì hên xui quá.
Vị trí và giá same same như M.One Gia Định có dự án của CT Group bên Nguyên Hồng, tai tiếng như gì mà bán còn hết á.

• Like
Reactions: anhcnv030392