Hạng C
7/9/18
655
5.101
93
From Anam Hội
Chào các bác,

Thân em vừa bị dàn lính "xỉa vả" vì ko có 4 bánh, em thì có B2 lâu rồi nhưng công việc gần ko gặp ai đi đâu xa toàn lấy xe ông anh chạy. Nay ngày lành tháng tốt em muốn khởi tâm lấy con Camry 2,5Q bản 2022 ( chắc T3 là về đến) các bác chạy dòng này cho em xin một số kinh nghiệm về bảo trì và vận hành có ổn không, thấy Rì viu trên mạng con nào cũng như con nào oải quá.

Em năm nay 28 tuổi làm nghề kinh doanh đa ngành, bán chữ và nước bọt sống qua ngày.
Tiện thể em hỏi SG thì showroom nào Toy uy tín vậy các bác.

Xin hỏi về dòng Toyota Camry 2.5Q mới

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: quangnguyen3105
Hạng D
8/4/12
2.335
7.312
113
Cam 2.5Q này nó là dòng xe kinh điển của các ông chủ / doanh nhân vừa và nhỏ ở VN bao đời nay rồi, là lựa chọn an toàn, điềm đạm nhất trong các lựa chọn sedan cở D phổ thông. Bản nâng cấp 2022 này nhiều nâng cấp đáng giá, cụ thể như nào thì bác gồ 1 phát là đọc mỏi mắt.
Cơ mà bác mới 28 tuổi, đi cam trông hơi "chững chạc" nhỉ, nếu là em, em sẽ ngó sang mer C,nhiều trải nghiệm thú vị với tuổi trẻ hơn.

Em hóng xem có bác nào vào xúi bỏ cam sang lux A sau thông tin Vin dừng sx xe xăng nữa không :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.859
1.175
113
Cam 2.5Q này nó là dòng xe kinh điển của các ông chủ / doanh nhân vừa và nhỏ ở VN bao đời nay rồi, là lựa chọn an toàn, điềm đạm nhất trong các lựa chọn sedan cở D phổ thông. Bản nâng cấp 2022 này nhiều nâng cấp đáng giá, cụ thể như nào thì bác gồ 1 phát là đọc mỏi mắt.
Cơ mà bác mới 28 tuổi, đi cam trông hơi "chững chạc" nhỉ, nhưng mà bác đã hạ quyết tâm rồi.

Em hóng xem có bác nào vào xúi bỏ cam sang lux A sau thông tin Vin dừng sx xe xăng nữa không :D
Vin bỏ lux rồi giờ ông nào mua Lux mới sợ, truyền thông nó bảo ko bỏ chứ thực tế ai biết được, khi nào ban hành cái văn bản hỗ trợ 10 năm thì may ra tin dc 50% !
Mà truyền thông Vin rất kém, giờ chuyển làm xe điện ai dám mua khi viễn cảnh xe xăng bị bỏ rơi trước mắt, tôi mua xe điện của anh được 2 3 năm a tuyên bố dẹp xe điện chuyển sang làm máy bay chắc tôi khóc tiếng mán !

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Vin bỏ xe xăng rồi thì cam quýt lại trở lại ngôi vương thôi :)

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng D
9/1/16
1.648
3.197
123
48
Sài Gòn
Người ta hỏi Toy mà mấy anh bàn Vin. Chắc anh chủ thớt chuyển qua xe điện cho hợp thời trang và độ tuổi quá! Anh chủ còn trẻ, mà bước từ camry xuống thì hơi thiếu năng động, nói quá bỏ qua: nhiều khi tưởng đâu bác đi xe mượn hoặc thuê đó. Chọn con xe khác cho vừa tuổi của bác và cũng chứng tỏ được bác là tuổi trẻ thành công.

Hạng D
15/9/17
2.726
2.107
113
39
Tháng 3 thì lâu quá. Tết không có xe trong khi tiền sẵn sàng, thấy hụt hẫng và lỗ lã sao ấy. Mua xe mà ít đi thà để đó mua đất, tạm thời không mua, sang năm quyết định.

Hạng B2
17/5/08
474
56
28
Nên mua Cam 2022

Đẹp, kiểu dáng 2 đời gần đây đã bớt "ông già" lắm rồi, tút tát tí decal hay body lip trước sau tẹo sẽ trẻ trung ngay thôi.
Động cơ không xuất sắc, nhưng Cam vẫn là 1 trong những con xe "đáng tin cậy". Cứ ôm, cày kiếm tiền không lo nghĩ gì về nó. Rất đáng :) dứt thôi

• Like
Reactions: jh vu