Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Cái nào sao mà tháng 6 kịp ta? đã cất nóc rồi nhưng bên ngoài chưa tô, phần tầng trệt còn nhiều công việc để làm quá. Em cũng mong nó làm cho sớm để vào làm việc. :)

Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Em đâu nói là giao một lúc 400 căn đâu Bác ợ, em nói là chủ đầu tư hẹn tháng 6 giao nhà nhưng em thấy bên ngoài chưa được gì hết, mới chỉ xong phần khung sườn thôi.
ý em là vậy

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
nttruongpjico nói:
Em đâu nói là giao một lúc 400 căn đâu Bác ợ, em nói là chủ đầu tư hẹn tháng 6 giao nhà nhưng em thấy bên ngoài chưa được gì hết, mới chỉ xong phần khung sườn thôi.
ý em là vậy
Nó giao nội thất hòan thiện mà, chắc delay tập 2 (tập 1 tháng 4)

Hạng B2
huongque nói:
nttruongpjico nói:
ý em là vậy
Nó giao nội thất hòan thiện mà, chắc delay tập 2 (tập 1 tháng 4)
Theo như thông tin em được biết (từ bảo vệ) thì hiện tại Homyland 2 đang hoàn thiện bên trong và đi đường ống nước; về phần nóc còn cái mái chính chưa xong (cũng đang làm); mấy ảnh nói tháng 8 là giao nhà được rồi.
Để em ngóng phụ mấy bác nhé.

Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Nội thất chỉ được cái bếp thôi mà Bác, em nghe đồn vậy? hôm bữa có tham khảo nội thất bên đây rồi! Đẹp nhưng MFC sử dụng được 1-2 năm bung hết rồi :)
Nhưng thiết kế kiến trúc bên này em thấy đẹp vì nó giấu được cái bếp ra 1 khu vực riêng. Em đang hóng tiếp.
Nghe đồn là CĐT nói là tháng 6 giao nhà nên em mới nói là nó sẽ không kịp giao tháng 6 :confused: không biết có đúng hay không đúng phải nhờ các Bác xác minh dùm em ...
Chúc các bác một ngày tốt lành..

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Em có chút thông tin thực tế nhưng em không thể nói được, chỉ reply bác nào đã mua thôi, còn ai hóng thì em không giúp được rồi:)

Hạng B2
MinhKTS nói:
Em có chút thông tin thực tế nhưng em không thể nói được, chỉ reply bác nào đã mua thôi, còn ai hóng thì em không giúp được rồi:)
Cho đến thời điểm này, em thấy Homyland 2 vẫn còn nhận được rất nhiều sự quan tâm từ khách hàng - đây là thành công của dự án. Thay mặt chủ đầu tư xin gửi lời cảm ơn đến quý khách hàng đã và đang đồng hành cùng với Homyland 2.

Status
Không mở trả lời sau này.