Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/2/14
239
13
18
Sài Gòn xưa cũ
rs nói:
Homyland 2 với The eastern cái nào hơn vậy các bác?
Em đang nâng lên đặt xuống quá.
The Eastern thì em thấy đã xây xong, nhưng vị trí nó hơi xa đó bác, với lại khu đó dân sống thưa thớt nữa, khoảng 5 năm nữa thì mới đông lên được. Nếu Bác có vợ con thì việc đi lại buổi tối hơi lo đó
Homyland thì tháng 6 này giao nhà, ở khu vực đông dân cư, e thấy cũng ok.
Nhưng nếu bác làm việc ở khu trung tâm sài gòn thì e thấy mua ở khu q7 thích hơn.
Bác cần thông tin tham khảo nữa thì alo e 0935 85 25 25

Tập Lái
25/11/11
31
0
6
em đang có 1 căn 2 PN ở đây muốn bán lại. Ai có nhu cầu PM hoặc tel cho em theo số không 9 tám 2 5687 ba chín nhá. Tks

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Đường bên kia sông của hommy 2 là đường của khu nào vậy ta? có cầu băng qua chưa các bác.

Hạng B2
ngoinhaxanh nói:
Đường bên kia sông của hommy 2 là đường của khu nào vậy ta? có cầu băng qua chưa các bác.
Mấy Sếp training nói là khu đô thị Nam Rạch Chiếc; xa hơn là khu phức hợp sân Golf và TDTT quận 2.
Ngay Homy 2 thì không có cầu; xuống khoảng 200m thì có cái cầu và ở PARCSpring cũng có 1 cái nữa.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
thegioicanho nói:
ngoinhaxanh nói:
Mấy Sếp training nói là khu đô thị Nam Rạch Chiếc; xa hơn là khu phức hợp sân Golf và TDTT quận 2.
Ngay Homy 2 thì không có cầu; xuống khoảng 200m thì có cái cầu và ở PARCSpring cũng có 1 cái nữa.
cầu đã có chưa bác? nếu qua cầu có lên cao tốc (sau khi hoàn thành) được ko?

Hạng B2
ngoinhaxanh nói:
thegioicanho nói:
ngoinhaxanh nói:
cầu đã có chưa bác? nếu qua cầu có lên cao tốc (sau khi hoàn thành) được ko?
Em thấy có 1 cái rồi, cái ngay Parcspring thì đang làm. Theo em được biết thì để chạy trên đường cao tốc thì phải chạy trên đường dẫn vào cao tốc, bên cạnh thường có đường song hành hoặc đoạn đường dẫn lên cao tốc có thể cho xe máy chạy; 2 cái cầu: gần Homy 2, ngay Parcspring có kết nối với đoạn đường này (đường song hành hoặc đường dẫn).

Hạng B2
10/8/11
193
173
63
Ho Chi Minh City
giuongbaby.com
Cầu dẫn vào dự án mới đó thì không phải dẫn vào cao tốc vì nó hướng ra Mai Chí Thọ. Cái cầu bắc qua thì trong hình em có úp đó bác @ngoinhaxanh. Cách Homy 2 hơn 100m thôi. Cầu mới xây xong đó.

rs
Tập Lái
14/2/04
22
1
1
Vietnam
navinavo nói:
em đang có 1 căn 2 PN ở đây muốn bán lại. Ai có nhu cầu PM hoặc tel cho em theo số không 9 tám 2 5687 ba chín nhá. Tks
Bác ơi xin lỗi bác mình chưa có quyền reply PM. Cảm ơn bác đã quan tâm nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.