Tập Lái
28/9/11
44
0
6
44
em mới tham gia diễn đàn, cho em hỏi lên đèn 92 cho accord 88 hết bao nhiêu tiền, xe em màu đỏ đô mắt híp còn nguyên bản, cái nữa là khi lên đèn có ảnh hưởng gì tới vụ đăng kiểm không và làm sao cho đèn sáng hơn đc không, hiện tại đèn hơi tối. cảm ơn các pác nhiều.

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
sao không để nguyên bản cho đẹp bác ơi ... lên đèn sau này bán mất giá lắm , đăng kiểm thì em nghĩ hị cũng không khó khăn lắm trong việc này

Tập Lái
28/9/11
44
0
6
44
pghaiau nói:
sao không để nguyên bản cho đẹp bác ơi ... lên đèn sau này bán mất giá lắm , đăng kiểm thì em nghĩ hị cũng không khó khăn lắm trong việc này
còn cái vụ đèn đóm thì sao bác, đèn xe em hơi tối

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
buivietloi nói:
pghaiau nói:
Bác lên đèn 92 hay 94 cũng kg sáng hơn bao nhiêu đâu, hay là bác làm thêm 2 cái đèn pha gắn dưới lazang, thấy cũng đỡ lắm đó..... bác cứ để zin lúc nào cũng hay hơn....

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
buivietloi nói:
pghaiau nói:
hơi tối là điểm chung của acc ... bác bác làm như bác Lenguyen nói cũng hay đấy ...

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com
pghaiau nói:
buivietloi nói:
pghaiau nói:
hơi tối là điểm chung của acc ... bác bác làm như bác Lenguyen nói cũng hay đấy ...
Cứ để nguyên bản hay hơn bác ạ.Đèn mờ thì bác thay thế bằng cách tháo bóng đi mạ chóa đèn và thay bóng khác, em nghĩ sẽ cải thiện được phần nào không sao đâu, chứ bác mà lên đèn thì ôi thôi mất tiền mà xe mình cũng mất về giá trị luôn.Đôi dòng cùng bác

Hạng B2
4/10/05
128
1
0
47
Vũng Tàu
buivietloi nói:
em mới tham gia diễn đàn, cho em hỏi lên đèn 92 cho accord 88 hết bao nhiêu tiền, xe em màu đỏ đô mắt híp còn nguyên bản, cái nữa là khi lên đèn có ảnh hưởng gì tới vụ đăng kiểm không và làm sao cho đèn sáng hơn đc không, hiện tại đèn hơi tối. cảm ơn các pác nhiều.
Bác lắp thêm cái đèn gầm cũng cải thiện được tương đối đó ạ. Đèn pha thì nên để zin chứ thay đi mất giá trị xe lắm.
Xe em cũng cùng đời xe bác. Đèn pha đi buổi tối cũng tối om, lắp thêm cái đèn gầm vào cũng đỡ:

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
duchop nói:
buivietloi nói:
Bác lắp thêm cái đèn gầm cũng cải thiện được tương đối đó ạ. Đèn pha thì nên để zin chứ thay đi mất giá trị xe lắm.
Xe em cũng cùng đời xe bác. Đèn pha đi buổi tối cũng tối om, lắp thêm cái đèn gầm vào cũng đỡ:

Quá kool, có hình minh họa luôn nè bác làm theo sẽ dễ hơn