Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Hạng C
16/2/11
993
700
93
Cho em đào cái top này lên cái, không muốn lập top mới. Bác nào mới đi đường 27 cho em tý thông tin, em sắp có chuyến SG- Buôn Ma Thuột - Đà Lạt, em cảm ơn.

Hạng C
12/4/13
832
11.219
93
Đường vòng vèo, khúc Krongnang rất xấu! Chưa bao giờ gặp xxx! Nhưng bác nên đi đúng tốc độ!

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Cho em đào cái top này lên cái, không muốn lập top mới. Bác nào mới đi đường 27 cho em tý thông tin, em sắp có chuyến SG- Buôn Ma Thuột - Đà Lạt, em cảm ơn.
Em vừa đi về cách đây 10 ngày thì tình hình như sau:
Địa phận Dak Lak đường tương tốt tuy mặt đường không láng mịn
Bắt đầu địa phận Lâm Đồng đến chân đèo Chuối: Đường xấu đang đổ đất làm đường nên sedan đi hơi khó.
Đèo Chuối: mới thảm nhựa nên mặt đường rất đẹp.
Đèo Chuối đến Phú Sơn: Đoạn đầu đèo Chuối xấu, đoạn sau tương đối.
Phú Sơn - Đà Lạt: Đường tốt.
Suốt QL27 chỉ là đường 2 lance nên hơi nhỏ, quanh co liên tục từ Lak đến Phú Sơn. Nói chung đi SUV hay CUV thì không cần suy nghĩ nhiều, còn sedan thì có vài khúc hơi khó đi.

Hạng C
16/2/11
993
700
93
Bắt đầu địa phận Lâm Đồng đến chân đèo Chuối: Đường xấu đang đổ đất làm đường nên sedan đi hơi khó.
Suốt QL27 chỉ là đường 2 lance nên hơi nhỏ, quanh co liên tục từ Lak đến Phú Sơn. Nói chung đi SUV hay CUV thì không cần suy nghĩ nhiều, còn sedan thì có vài khúc hơi khó đi.
Đường vòng vèo, khúc Krongnang rất xấu! Chưa bao giờ gặp xxx! Nhưng bác nên đi đúng tốc độ!
Cảm ơn 2 bác, thông tin rất đầy đủ.

Hạng B2
19/7/12
159
89
28
hôm tết em đi bị bắt lỗi đè vạch, kinh, đuòng hẹp ko thể ko đè, toàn tuyến xấu ko thể tả, trên đèo thì đủ các loại ổ, oải

• Like
Reactions: tieuhaithuong
Hạng D
14/11/10
3.042
4.482
113
HCM
Phải bài này ko bác @nongnoc :)