Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Xin chào các bác….
Em đang cần thông tin về QL 27 từ Đà Lạt lên Buôn Ma Thuột, đường QL27 em chưa đi bao giờ nên không biết…..(Bon chen cho con đi chơi Hè ạ) ……
Hoặc có đường nào ngon thay thế cho đường trên…?
Xin được giúp đỡ…
Thanks các bác nhiều….:)

Hạng B2
23/9/11
479
752
93
Bình Dương
Em đi cách đây 2 tuần chia sẻ với bác như sau:
Từ Đà lạt có thể đi 722 or chạy xuống Liên Khương ra QL27 tuy nhiên khuyên bác nên đi Liên Khương vì 722 nhìu chỗ đường xình lầy khủng khíp ko chạy đc đâu. Còn về QL27 lên BMT thì ngon lành cành đào ko vấn đề gì hết qua đèo Phú Sơn và đèo Chuối. Nhưng lưu ý bác nên chuẩn bị tinh thần chạy vì đi toàn qua đèo với núi thôi, đường chỉ khoảng 220km thôi nhưng chạy cực lâu luôn vì dù đường tốt nhưng đèo núi nhìu (đi qua ko biết bao nhiu núi mà nói) quá đi rất lâu, lưu ý nữa đèo Chuối đường hơi xấu, và xuống dốc độ dốc cao và liên tục nên cẩn thân. Vài lời chia sẻ.

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Từ Đà lạt có thể đi 722 or chạy xuống Liên Khương ra QL27 tuy nhiên khuyên bác nên đi Liên Khương vì 722 nhìu chỗ đường xình lầy khủng khíp ko chạy đc đâu. Còn về QL27 lên BMT thì ngon lành cành đào ko vấn đề gì hết qua đèo Phú Sơn và đèo Chuối. Nhưng lưu ý bác nên chuẩn bị tinh thần chạy vì đi toàn qua đèo với núi thôi, đường chỉ khoảng 220km thôi nhưng chạy cực lâu luôn vì dù đường tốt nhưng đèo núi nhìu (đi qua ko biết bao nhiu núi mà nói) quá đi rất lâu, lưu ý nữa đèo Chuối đường hơi xấu, và xuống dốc độ dốc cao và liên tục nên cẩn thân. Vài lời chia sẻ.
Cám ơn bác, thông tin rất quí báu…..:3dtanghoa:

Hạng D
10/3/15
4.591
22.836
113
Xin chào các bác….
Em đang cần thông tin về QL 27 từ Đà Lạt lên Buôn Ma Thuột, đường QL27 em chưa đi bao giờ nên không biết…..(Bon chen cho con đi chơi Hè ạ) ……
Hoặc có đường nào ngon thay thế cho đường trên…?
Xin được giúp đỡ…
Thanks các bác nhiều….:)
ở nhà !

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
A…bác cho em hỏi thêm trên QL 27 thì các vấn đề hàng quán ăn uống, cây xăng này kia có nhiều không bác….???

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
sedan đi ĐL bình thường rồi, đường ko xấu nhưng làm vài chỗ, BMT lâu ko đi ko biết :D
ĐL thì nói làm rì nữa, đi nhìu quá bọn nóa chán, thấy ko vui mấy, nên mới phải mang BMT ra làm “mồi” nhử….hía hía…..:3dcuoi:

• Like
Reactions: Mr.migoi.