Tập Lái
13/1/10
18
0
0
Kinh chao cac Anh,
Em moi vua mua duoc xe Fiat Seina cua ba di. Do de lau qua khong chay nen Em muon don dep lai toan bo may moc, noi ngoai that. Nho cac A chi giup E Ga ra nao uy tin, chat luong ma gia ca phai chang.
Cam on cac Anh nhieu lam
Em cung muon tham gia hoi FICT, chi co E qui trinh voi
Em ten Phuong, sdt:0989.599422
Email: [email protected]
Than

Hạng D
7/1/06
1.106
1
0
Ha Noi
Dạo trước em chạy Siena các bác có gửi cho manual dạng file pdf. Cụ có thích kiểu này em gửi cho dung lượng cỡ 15 mê cơ, ko biết có email được ko

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Bác chủ topic đang rao bán con Matiz bây giờ chơi thêm con Seina nữa hả ? Chúc mừng bác có thêm vợ 3, con Seina bác mua bao nhiêu vậy, đời mấy ?

Tập Lái
13/1/10
18
0
0
Da vang, dang rao ban xe Matiz. Xe van chua ai chiu mua ca. hehehe, Thanks BAN quan tam.
Xe Fiat nay mua cua nguoi di ruot, hai di chau chua quyet dinh duoc gia nua. Xe nay ba di mua moi o hang Fiat nam 2002, mau bac, chi moi chay co 50.000 km thoi. Chieu nay vao lay xe ra xe bui 1 lop day (lau qua khong chay). Minh muon lam lai ngon lanh de chay. ANH biet cho lam xe nay khong (quan trong nhat la may moc) vi so bi chet giua duong lam. Thanks

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
tunatuni nói:
Da vang, dang rao ban xe Matiz. Xe van chua ai chiu mua ca. hehehe, Thanks BAN quan tam.
Xe Fiat nay mua cua nguoi di ruot, hai di chau chua quyet dinh duoc gia nua. Xe nay ba di mua moi o hang Fiat nam 2002, mau bac, chi moi chay co 50.000 km thoi. Chieu nay vao lay xe ra xe bui 1 lop day (lau qua khong chay). Minh muon lam lai ngon lanh de chay. ANH biet cho lam xe nay khong (quan trong nhat la may moc) vi so bi chet giua duong lam. Thanks
xe mới đi 50k thì bác đừng lo nhiều máy móc nó còn bền hơn nhưng xe khác , nhưng lâu ngày không đi thì bác nên làm 1 số việc : thay nhớt máy , lọc nhớt , thổi bụi lọc gió hoặc thay , tháo bugi chùi sạch , thay nước làm mát màu xanh + nước tinh khiết , dây sénor kích nổ chưa hư vấn đổi vỏ ruột mới ( cái này fiat hay bị ) , mở bánh kiểm tra cup ben thắng , nếu bác chưa biết chổ nên tới bác tungvăn gara điện, lạnh ,béc phun rất rành về fiat kiểm tra giúp rồi ghé gara tiếp theo bảo dưỡng thắng là ok