Tập Lái
4/6/12
16
6
3
www.otosaigon.com
Bác nào hiểu nhiều về hãng xe kymco k-pipe125cc. thì cho em một vài thông tin với em đang hoang mang quá. Số là bữa trước thấy được cái xe của bác làm chung công ty nhìn cái dáng là thấy mê. Nhưng mà ngại quá nên chỉ chú ý tới cái tên xe mà không có hỏi gì thêm. Cũng lên bác gg hỏi thì thấy giới thiệu là xe này là của Đài Loan, tiết kiệm xăng, Công suất cực đại: 6.0/7500(kw/vòng/phút), được bảo hành trong vòng 5 năm. Đã nghe nhiều người nhắc đến hãng xe kymco nhưng lại nhưng lại không chắc chắn lắm. Bác nào hiểu rõ về hãng xe này thì cho em vài ý kiến với.

• Like
Reactions: maiquanghuy
Hạng B2
15/11/16
129
105
43
35
e trước cũng ngắm nghía, thấy khá đẹp, giá ổn, công suất bé đi loanh quanh thành phố ok, ở bển tây lông đánh giá cũng tạm, nhưng cuối cùng em vẫn đi con giấc mơ cũ, chưa lên đời vội do nhà hơi chật :D

Tập Lái
8/8/17
1
0
1
39
Hỏi xe này thì chỉ muốn nói một điều, giá rẻ bất ngờ khi so với những dòng xe khác. bác cũng có thế tậu ngay một chiếc mà không phải xót vì túi tiền

Tập Lái
13/8/17
2
1
1
32
Bác nào hiểu nhiều về hãng xe kymco k-pipe125cc. thì cho em một vài thông tin với em đang hoang mang quá. Số là bữa trước thấy được cái xe của bác làm chung công ty nhìn cái dáng là thấy mê. Nhưng mà ngại quá nên chỉ chú ý tới cái tên xe mà không có hỏi gì thêm. Cũng lên bác gg hỏi thì thấy giới thiệu là xe này là của Đài Loan, tiết kiệm xăng, Công suất cực đại: 6.0/7500(kw/vòng/phút), được bảo hành trong vòng 5 năm. Đã nghe nhiều người nhắc đến hãng xe kymco nhưng lại nhưng lại không chắc chắn lắm. Bác nào hiểu rõ về hãng xe này thì cho em vài ý kiến với.
Bữa e thấy nguyên 1 đoàn Kpipe đi phượt nhìn chất lắm, em cũng đang muốn mua xe này nè. Chạy ra đường ai cũng phải ngắm nhìn...

• Like
Reactions: maiquanghuy
Hạng B1
28/7/11
67
2
8
bác cứ yên tâm chọn đi nhé, nhà em cũng đang chơi một con màu đen ngon cơm, mới đầu nói mua con này vợ cũng không ưng vì sợ tiếng xe quá ồn nư mấy con xe độ khác nhưng khi được vài lần thì giờ mê tít còn hơn em

Hạng B1
16/12/11
82
4
8
kiểu xe đẹp, phân khối oke, chất lượng tốt, đã đi 1 con mấy năm vẫn bền như thường, đặc biệt thích hợp cho dân thích phượt ;)

Tập Lái
16/8/17
1
0
1
34
Xe này là của Đài Loan chứ không phải Trung Quốc đâu, Chị mình vừa mới đi du lịch Đài Loan về nghe chị ấy nói đi chơi trên đường thấy ngta sử dụng xe đều là của Kymco. Mình cũng đang định mua 1 em của hãng này.