Hạng B2
14/12/15
262
229
43
Chả là cuối tuần này em đưa F1 đi hồ tràm, em đã đặt phòng ở resort Carmelina. Xin các bác chia sẻ kinh nghiệm quán ăn nào ngon, giá cả hợp lý và gần resort này. Em cũng sẽ có bữa ăn ở resort và ăn ngoài để khám phá thôi ạ. Em cũng tìm hiểu thì thấy chỗ ngã 4 Hồ Tràm có nhiều quán ăn mà không biết thế nào, do đó mong các bác đã trai nghiệm rồi chia sẻ ạ.

Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
Chả là cuối tuần này em đưa F1 đi hồ tràm, em đã đặt phòng ở resort Carmelina. Xin các bác chia sẻ kinh nghiệm quán ăn nào ngon, giá cả hợp lý và gần resort này. Em cũng sẽ có bữa ăn ở resort và ăn ngoài để khám phá thôi ạ. Em cũng tìm hiểu thì thấy chỗ ngã 4 Hồ Tràm có nhiều quán ăn mà không biết thế nào, do đó mong các bác đã trai nghiệm rồi chia sẻ ạ.
quán Cây Dương (nằm giữa Hồ Tràm resort và Vietsopetro resort), sát biển, hải sản đánh bắt, giá hợp lý, e ăn thường xuyên

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Ra ngã 4 Hồ Tràm đường xuống ven biển ở đó có mấy vựa bán hải sản tươi sống muốn ăn gì thì lựa đưa người ta chế biến cho ngồi ngay vỉa hè ăn nhậu mát mẻ giá lại bình dân!

Hạng B2
28/11/10
325
510
123
Ra khỏi Resort bác rẽ phải ra ngay ngã 4 đèn xanh đỏ, đi ra phía biển tìm hải sản Mỹ Lệ ăn uống thỏa thích, hàng tự chọn tươi sống, giá cả hợp lý, có chỗ đỗ xe thoải mái

Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Ra khỏi Resort bác rẽ phải ra ngay ngã 4 đèn xanh đỏ, đi ra phía biển tìm hải sản Mỹ Lệ ăn uống thỏa thích, hàng tự chọn tươi sống, giá cả hợp lý, có chỗ đỗ xe thoải mái
Em cũng thường ghé quán Mỹ Lệ. Giá cả bình dân hợp lý.

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng B2
8/6/17
140
49
28
38
Em toàn ghé mua hải sản tươi sống sau đó đem ra bãi dương nuosng rồi quất thôi