Tập Lái
23/5/20
1
1
0
43
Xin kinh nghiệm anh em nào đã từng học B2 tại trường Tiến Bộ

Chuyện là em đang học B2 ở trường Tiến Bộ, nhưng mà thầy dạy thì "..." quá nên muốn đổi thầy khác. Nhưng em sợ tình trạng vẫn như cũ. Không biết có anh em nào từng học ở đây cho em xin tên 1 thầy nào đó có tâm hơn được không ạ.

Em cảm ơn nhiều.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Trungvt404
Tập Lái
23/2/17
11
7
3
TP. HCM
Đổi thầy không cải thiện quăng cục tiền học gói Vip. Không khả quan hơn là tại fen tào lao.

Tập Lái
25/3/20
36
23
8
42
bạn đã học ở trường "Tiến Bộ", thầy dạy bàn không tiến bộ tức là tại bạn rồi.. kkk. đi trường khác hay thầy khác có tiến bộ hơn không thôi? :)

Hạng B2
19/6/12
337
238
43
36
trường Tiến Bộ có 1 ông tên là Bính, dáng thấp người bắc, dạy rất nghiêm, lúc dạy hay nói sốc hông và phát xít kiểu quân đội (chắc ông này từng đi bộ đội). Hồi đó cũng không ưa ông này cho lắm nhưng sau mấy năm lái xe thì mình lại suy nghĩ lại, có những ông thầy như ông này mới giúp anh em nhớ dai mấy bài học trên đường, tránh được khá nhiều lỗi lóng ngóng trên đường do quên thao tác

Học được nửa khóa thì trường sắp xếp đổi mình qua 1 thầy khác, người nam cao ráo, quên tên rồi, hiền hơn nhiều, ít nói, lúc tập trong sân thì như vậy nhưng đến lúc lái ra ngoài đường thì ông này cũng i chang ông kia kaka

Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
bạn đã học ở trường "Tiến Bộ", thầy dạy bàn không tiến bộ tức là tại bạn rồi.. kkk. đi trường khác hay thầy khác có tiến bộ hơn không thôi? :)

bác làm em nhớ hồi cấp 3, ở SG có 1 trung tâm luyện thi đại học Vĩnh Viễn, nghe cái tên là thấy không sáng sủa gì rồi :D

Tập Lái
19/1/16
16
18
3
45
Hồi trước mình học B2 ở đây với Thầy Lộc B (Do có nhiều thầy tên Lộc nên thêm chữ B) dạy khá tốt, cẩn thận.

Hạng C
22/2/12
889
545
93
Tìm thầy có tâm thì học xong chạy cảm giác tự tin khi ra đường, thầy dạy để thi đậu còn sau đó tự bơi thì đóng học phí sau khi cầm bằng cũng không ít. Hehe.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
bác làm em nhớ hồi cấp 3, ở SG có 1 trung tâm luyện thi đại học Vĩnh Viễn, nghe cái tên là thấy không sáng sủa gì rồi :D
Kể ra đặt tên Trúng Tuyển hoặc Bao Đậu chắc sẽ đông người học hơn nhiều. :D

• Haha
Reactions: thi12345