Tập Lái
25/3/21
1
0
1
34
E dân Sóc Trăng đây bác, quãng lộ Phụng Hiệp giờ láng o rồi nhe bác, còn đi quốc lộ 1 thì từ Cần Thơ xuống qua khỏi thị xã Ngã 7 có 1 chốt hay bắn tốt độ. Zô Bạc Liêu thì camera phạt nguội bao la. Chạy theo bảng là ok thôi bác

14/6/17
879
424
63
E dân Sóc Trăng đây bác, quãng lộ Phụng Hiệp giờ láng o rồi nhe bác, còn đi quốc lộ 1 thì từ Cần Thơ xuống qua khỏi thị xã Ngã 7 có 1 chốt hay bắn tốt độ. Zô Bạc Liêu thì camera phạt nguội bao la. Chạy theo bảng là ok thôi bác
Đi QL-PH xuống CÀ Mau nhanh hơn QL1A và đường đi tốt rồi hả bác. Trên này có nhiều ý kiến trái chiều quá làm em ko biết đâu mà lần. tks bác

Hạng C
25/10/12
986
437
63
nghe nói cà mau xã lắm.......:p:p:p. bác đi quản lộ phụng hiệp mết lắm, đường nhỏ, cứ 1A mà đi, khoẻ rẻ như bò kéo xe
Sai nhé đi quốc lộ 1a xa hơn cả tiếng tốn thêm cả gần 100k tiền phí ... Phụng Hiệp nay đường làm xong rồi sedan đi ngon lành chạy thoải mái ... mới đi hôm tết về xong

14/6/17
879
424
63
Sai nhé đi quốc lộ 1a xa hơn cả tiếng tốn thêm cả gần 100k tiền phí ... Phụng Hiệp nay đường làm xong rồi sedan đi ngon lành chạy thoải mái ... mới đi hôm tết về xong
cảm ơn bác, vậy e tự tin đi ca mau theo QL-PH. giảm thời gian cả tiếng thì hay quá.

• Like
Reactions: lexus_460
Hạng C
15/6/16
844
1.120
93
40
Không nên đi Đường Quản lộ Phụng Hiệp đâu. Từ Ngã Bảy cứ theo QL1a về Sóc Trăng rồi về Bạc Liêu đường đẹp hơn nhiều
Bữa nay thảm nhựa hết 100% quản lộ Phung Hiệp rồi. Nhưng về thẳng Cà Mau thì đi quản lộ Phụng Hiệp ok hơn. Nếu Bạc Liêu thì QL1 thẳng tiến.