Hạng D
4/9/06
2.274
21.545
113
Xin kinh nghiệm lái xe Ford Ecosport!

Chuyện là đứa em dâu cột chèo sắp nhận xe Ford Ecosport. Nó nhờ mình đến showroom nhận xe rồi lái về hầm chung cư dùm mà hồi nào giờ mình chưa cầm lái con xe Ford nào cả.

Vậy anh nào đang xài con xe Ford Ecosport này cho mình hỏi cảm giác lái ra sao....tỷ như cần số sang zic zac hay đường thẳng, chân ga đạp lên từ từ hay bốc ngay như bỉm....rồi chân đạp thắng thì nông hay sâu.... Có gì cần chú ý khi lần đầu tiên cầm lái xe Ford...hóng tư dấn tận tâm.....,:D....còn 2-3 ngày nữa là nhận xe Ford đập thùng đó mí anh....:rolleyes:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/1/12
439
7.840
93
chuyện là đứa em dâu cột chèo sắp nhận xe Ford ecosport, nó nhờ mình đến showroom nhận xe rồi lái về hầm chung cư dùm mà hồi nào giờ mình chưa cầm lái con xe Ford nào cả, vậy anh nào cnl đang xài con xe ford ecosport này cho mình hỏi cảm giác lái ra sao....tỷ như cần số sang zic zac hay đường thẳng, chân ga đạp lên từ từ hay bốc ngay như bỉm....rồi chân đạp thắng thì nông hay sâu....có gì cần chú ý khi lần đầu tiên cầm lái xe Ford...hóng tư dấn tận tâm.....,:D....còn 2-3 ngày nữa là nhận xe Ford đập thùng đó mí anh....:rolleyes:
hóng rửa

• Haha
Reactions: xlive
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
chuyện là đứa em dâu cột chèo sắp nhận xe Ford ecosport, nó nhờ mình đến showroom nhận xe rồi lái về hầm chung cư dùm mà hồi nào giờ mình chưa cầm lái con xe Ford nào cả, vậy anh nào cnl đang xài con xe ford ecosport này cho mình hỏi cảm giác lái ra sao....tỷ như cần số sang zic zac hay đường thẳng, chân ga đạp lên từ từ hay bốc ngay như bỉm....rồi chân đạp thắng thì nông hay sâu....có gì cần chú ý khi lần đầu tiên cầm lái xe Ford...hóng tư dấn tận tâm.....,:D....còn 2-3 ngày nữa là nhận xe Ford đập thùng đó mí anh....:rolleyes:
Xe EcoSport muốn vào số anh phải móc cái cần số lên mới vô số được nhen

• Like
  • Haha
Reactions: asusudev and xlive
Hạng D
4/9/06
2.274
21.545
113
Xe EcoSport muốn vào số anh phải móc cái cần số lên mới vô số được nhen
à...ra vậy hả thần đồng....còn số de...có lần đi rửa xe mà bị 1 lady nhờ lái lên cầu rửa....xe logo chữ thập....mình méo biết đường vào số de....sau hỏi ra thì phải bấm chốt giựt cần số lên mới vào được....khổ....mỗi xe mỗi khác...:rolleyes:

• Like
  • Haha
Reactions: kudo1908 and xlive