Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Mình dự tính về đến Quảng Ngãi. Vào hóng ké trên đường có gì hay mà ACE chia se.

Mình dự tính đi 2 ngày 1 đêm được ko mấy ACE nhỉ? Lịch trình như sau.

Ngày 1 (Sài Gòn - Phú Yên): mình chạy tà tà từ Sài Gòn, nghỉ ngơi dọc dường đến tối là đến Phú Yên. Chắc tầm hơn 12h.
Ngày 2 (Phú Yên - Quy Nhơn - Quảng Ngãi): Khoản tầm 6h hay hơn.

Trên đường đi có chổ nào ăn uống vui chơi chút anh e tư vấn với. Nói chung vừa đi vừa chơi chút ko sao. Ưu tiên cảnh đẹp chụp hình cho mấy chị em. Hii

Cảm ơn mấy anh e nhiều.

Hạng C
9/6/10
866
987
103
Ajinomoto Việt Nam
Thông tin nhỏ gửi đến các anh em
Đoạn Tuy Hoà và Quy Nhơn đang sửa . Nhưng chỉ có đoạn nào hết vá được mới thấy cào lên làm lại, còn 1 xẻng, 1 cào 1 máy lu đi vá:(

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.593
22.262
113
Pháp
Thông tin nhỏ gửi đến các anh em
Đoạn Tuy Hoà và Quy Nhơn đang sửa . Nhưng chỉ có đoạn nào hết vá được mới thấy cào lên làm lại, còn 1 xẻng, 1 cào 1 máy lu đi vá:(
Đoạn đó cũng trã BOT ... đường tốt nhưđường xấu, đường cát như đường phèn ... như nhau bác à

• Like
Reactions: lttaihus
Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Mình dự tính về đến Quảng Ngãi. Vào hóng ké trên đường có gì hay mà ACE chia se.

Mình dự tính đi 2 ngày 1 đêm được ko mấy ACE nhỉ? Lịch trình như sau.

Ngày 1 (Sài Gòn - Phú Yên): mình chạy tà tà từ Sài Gòn, nghỉ ngơi dọc dường đến tối là đến Phú Yên. Chắc tầm hơn 12h.
Ngày 2 (Phú Yên - Quy Nhơn - Quảng Ngãi): Khoản tầm 6h hay hơn.

Trên đường đi có chổ nào ăn uống vui chơi chút anh e tư vấn với. Nói chung vừa đi vừa chơi chút ko sao. Ưu tiên cảnh đẹp chụp hình cho mấy chị em. Hii

Cảm ơn mấy anh e nhiều.
Chạy 1 ngày cũng được, còn chạy 2 ngày thì thoải mái.

Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
Còn hơn 2 tuần nữa, mong là đoạn QL1A Phú Yên - Bình Định sẽ sửa xong để anh em có thể tiện đường về tết.

Tập Lái
Năm nào em.cũng có.bài hết. Group bọn em sinh hoạt với nhau 5 năm rồi. Ngoài Tết sôi nổi thì ngày thường cũng tám mọi thứ trên đời , chia sẻ du lịch, ăn uống, hành trình. Bác muốn join group thì ib em sđt em đưa vào
Bác cho em vào Group với
Số e 0915358585

Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Chạy 1 ngày cũng được, còn chạy 2 ngày thì thoải mái.
Trước giờ hai anh em toàn chạy trong ngày đến. Nay tính du lịch trên đường mà ko anh ko muốn nên chạy về luôn. Hii

• Like
Reactions: Osin