Hạng B2
29/8/15
370
204
43
Mình dự tính về đến Quảng Ngãi. Vào hóng ké trên đường có gì hay mà ACE chia se.

Mình dự tính đi 2 ngày 1 đêm được ko mấy ACE nhỉ? Lịch trình như sau.

Ngày 1 (Sài Gòn - Phú Yên): mình chạy tà tà từ Sài Gòn, nghỉ ngơi dọc dường đến tối là đến Phú Yên. Chắc tầm hơn 12h.
Ngày 2 (Phú Yên - Quy Nhơn - Quảng Ngãi): Khoản tầm 6h hay hơn.

Trên đường đi có chổ nào ăn uống vui chơi chút anh e tư vấn với. Nói chung vừa đi vừa chơi chút ko sao. Ưu tiên cảnh đẹp chụp hình cho mấy chị em. Hii

Cảm ơn mấy anh e nhiều.

Hạng C
9/6/10
885
1.016
103
Ajinomoto Việt Nam
Thông tin nhỏ gửi đến các anh em
Đoạn Tuy Hoà và Quy Nhơn đang sửa . Nhưng chỉ có đoạn nào hết vá được mới thấy cào lên làm lại, còn 1 xẻng, 1 cào 1 máy lu đi vá:(

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.778
23.319
113
Pháp
Thông tin nhỏ gửi đến các anh em
Đoạn Tuy Hoà và Quy Nhơn đang sửa . Nhưng chỉ có đoạn nào hết vá được mới thấy cào lên làm lại, còn 1 xẻng, 1 cào 1 máy lu đi vá:(
Đoạn đó cũng trã BOT ... đường tốt nhưđường xấu, đường cát như đường phèn ... như nhau bác à

• Like
Reactions: lttaihus
Hạng C
9/6/10
885
1.016
103
Ajinomoto Việt Nam
Đoạn đó cũng trã BOT ... đường tốt nhưđường xấu, đường cát như đường phèn ... như nhau bác
Hên em ko đi sedan chứ ko là ăn đủ rồi.
Nhìn thấy cảnh sửa đường mà biết là 1 vài tuần nó lại đâu vào đó

Hạng D
2/5/16
1.931
1.878
143
Mình dự tính về đến Quảng Ngãi. Vào hóng ké trên đường có gì hay mà ACE chia se.

Mình dự tính đi 2 ngày 1 đêm được ko mấy ACE nhỉ? Lịch trình như sau.

Ngày 1 (Sài Gòn - Phú Yên): mình chạy tà tà từ Sài Gòn, nghỉ ngơi dọc dường đến tối là đến Phú Yên. Chắc tầm hơn 12h.
Ngày 2 (Phú Yên - Quy Nhơn - Quảng Ngãi): Khoản tầm 6h hay hơn.

Trên đường đi có chổ nào ăn uống vui chơi chút anh e tư vấn với. Nói chung vừa đi vừa chơi chút ko sao. Ưu tiên cảnh đẹp chụp hình cho mấy chị em. Hii

Cảm ơn mấy anh e nhiều.
Chạy 1 ngày cũng được, còn chạy 2 ngày thì thoải mái.

Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
Còn hơn 2 tuần nữa, mong là đoạn QL1A Phú Yên - Bình Định sẽ sửa xong để anh em có thể tiện đường về tết.

Tập Lái
Năm nào em.cũng có.bài hết. Group bọn em sinh hoạt với nhau 5 năm rồi. Ngoài Tết sôi nổi thì ngày thường cũng tám mọi thứ trên đời , chia sẻ du lịch, ăn uống, hành trình. Bác muốn join group thì ib em sđt em đưa vào
Bác cho em vào Group với
Số e 0915358585

Hạng B2
29/8/15
370
204
43
Chạy 1 ngày cũng được, còn chạy 2 ngày thì thoải mái.
Trước giờ hai anh em toàn chạy trong ngày đến. Nay tính du lịch trên đường mà ko anh ko muốn nên chạy về luôn. Hii

• Like
Reactions: Osin