Tập Lái
28/9/15
43
22
8
34
Mình mới hoàn thành chuyến đi hôm qua.
Mình chọn đi cung đường biển từ Phan Thiết đến Nha Trang luôn chứ ko đi ql1A, từ Nha Trang thì đi ql1A qua hầm đèo cả, đường ok, lưu lượng xe bình thường đến quốc lộ 29 thì rẽ qua đường ven biển đến Tuy Hòa, sau đó tiếp tục ql1A và rẽ qua đường 1D đến Quy Nhơn. Đường đi bình thường, ko kẹt xe, đoạn ra khỏi Quy Nhơn thì mình đi DT639 khá ok

• Like
Reactions: ab2cd3
Hạng C
5/7/13
844
599
113
Bác nào có kinh nghiệm đường biển Qui Nhơn - Quảng Ngãi cho xin với. Cám ơn nhiêdu

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Mình chọn đi cung đường biển từ Phan Thiết đến Nha Trang luôn chứ ko đi ql1A, từ Nha Trang thì đi ql1A qua hầm đèo cả, đường ok, lưu lượng xe bình thường đến quốc lộ 29 thì rẽ qua đường ven biển đến Tuy Hòa, sau đó tiếp tục ql1A và rẽ qua đường 1D đến Quy Nhơn. Đường đi bình thường, ko kẹt xe, đoạn ra khỏi Quy Nhơn thì mình đi DT639 khá ok
Bác cho xin thêm thông tin đường DT639 với. Lối vào và ra ở đâu vậy? Cám ơn bác

Tập Lái
11/1/23
8
4
3
56
DT639 đường dễ đi không bạn, có khó khăn đoạn nào không.

Hạng B2
31/1/17
131
79
28
48
Bác cho xin thêm thông tin đường DT639 với. Lối vào và ra ở đâu vậy? Cám ơn bác
Em mới tra Map thì tới Sông cầu đi thẳng qua cầu là QL1D, rẽ trái là Hầm Cù mông. Đến Đèo Quy hòa chạy thẳng vô Qui nhơn >> qua cầu Thị nại >> rẻ trái QL19C>> đến thị trấn Cát tiến rê phải vô DT639 , chạy 1 phát tới bắc Tam quan. Ngày 28 em cũng đi cung đường này.

Tập Lái
2/10/19
14
6
3
45
Đi QL1A tới DT632 thì quẹo chạy tới DT639 phải ko bác?
Xin kinh nghiệm tuyến đường từ SG về Quảng Ngãi

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Em mới tra Map thì tới Sông cầu đi thẳng qua cầu là QL1D, rẽ trái là Hầm Cù mông. Đến Đèo Quy hòa chạy thẳng vô Qui nhơn >> qua cầu Thị nại >> rẻ trái QL19C>> đến thị trấn Cát tiến rê phải vô DT639 , chạy 1 phát tới bắc Tam quan. Ngày 28 em cũng đi cung đường này.
Cám ơn bạn. Mình cũng tra maps tương tự nhưng không biết đường đi có ok không?

Hạng C
1/8/14
757
609
123
45
Ah, từ Quy Nhơn ra Quảng Ngãi, theo Em là nên đi xuyên thành phố/thị trấn và không nên đi đường tránh!
Quả đi Đường Tránh rất lâu vì ùn tắc với xe tải. Vừa rồi mới đến vòng xoay Phú Lâm ở Phú Yên. Nghía xa xa là một nùi mấy anh xe tải đường dài. Lủi gấp zô đi đường qua cầu Đà Rằng.