Tập Lái
2/10/19
14
6
3
45
từ Sài Gòn ra Nha Trang khoảng 8h -9h chạy xe, bác canh giờ chạy về thị xã sông Cầu hoặc tp Tuy Hòa nghỉ ngơi sáng sớm luôn ( đi sáng sớm thì đường ít xe, đỡ kẹt hơn). Qua Bình Định thì cứ thong thả đi đường vào các thị trấn về Quãng Ngãi thôi.
Cám ơn bác! Em cũng tính nếu tới Nha Trang vẫn còn sớm thì em chạy tới Tuy Hòa ngủ nghỉ luôn, tới trưa chạy về Quảng Ngãi là đẹp bác nhỉ.

Tập Lái
19/3/21
49
977
83
44
Cám ơn bác! Em cũng tính nếu tới Nha Trang vẫn còn sớm thì em chạy tới Tuy Hòa ngủ nghỉ luôn, tới trưa chạy về Quảng Ngãi là đẹp bác nhỉ.
xuất phát sớm rồi chạy về nhà luôn a.

Tập Lái
2/10/19
14
6
3
45
xuất phát sớm rồi chạy về nhà luôn a.
Hì, có mình e lái, lại chở vợ, 2 con nhỏ với mẹ cũng lớn tuổi nên thôi cứ ngủ nghỉ cho khỏe mới đi, chứ làm 1 lèo về e sợ hơi cá đuối

• Like
Reactions: xuantho05 and asap
Hạng C
1/8/14
755
608
123
45
Anh em nào hay đi đoạn Phú Yên. Cho mình hỏi Đường Tránh của Phú Yên đang xấu , ổ voi. Vậy đường khác đi là đi Nguyễn Tất Thành phải không anh em ? Trong hình Đường Tránh Phú Yên là màu Đỏ, đường Nguyễn Tất Thành là màu xanh.

Attachments

Tập Lái
6/6/21
4
0
1
33
Chào các bác! 28 Tết năm nay em cũng lái về Quảng Ngãi. Các bác cho em hỏi, em dự tính 18h00' xuất phát từ Sài Gòn, 7h00' sáng tới Nha Trang em ngủ nghỉ lại tới 11h00 - 12h00 e chạy tiếp vè Quảng Ngãi thì có kịp tối về tới Quảng Ngãi hay không ạ? Cung đường Nha Trang - Quảng Ngãi em chưa chạy bao giờ, lại thấy tin đường xấu quá nên cũng rén. Nếu được thì nhờ các bác vẽ hộ em trên GG map cung đường khác thay thế từ Nha Trang tới Quảng Ngãi chạy ngon lành hơn chút được ko ạ, em cám ơn rất nhiều!
Mình cũng 28 Tết về nhưng tính xuất phát 9h từ quận 2 , nếu bác sx đi chung được thì vui quá

Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
Sáng mai 4h mình xuất phát từ Q9 đi Phú Yên. Hi vọng lên cao tốc sẽ không kẹt :D

Tập Lái
2/10/19
14
6
3
45
Mình cũng 28 Tết về nhưng tính xuất phát 9h từ quận 2 , nếu bác sx đi chung được thì vui quá
Hì, mình cũng 28 Tết về Quảng Ngãi, cũng xuất phát từ Quận 2, mà chắc phải 14h00' mới bắt đầu đi. Dự định nghỉ đêm ở Nha Trang, sáng 29 chạy về Quảng Ngãi, đi ban ngày tránh ổ gà cho dễ