Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
...
2/ Thực đơn buổi tiệc : Do chính Anh Huy Thông - chủ nhà hàng cũng là 1 người rất quan tâm và hào hứng với các hoạt động của XV. Anh ấy tiết lộ: kỳ này em làm ra mắt các bác, các bác sẽ ngạc nhiên với chất lượng thức ăn buffet hải sản của nhà hàng Kim Hào mà với giá chỉ 300k/người.
3/ Thức uống nhà hàng sẽ tài trợ toàn bộ thức uống gồm : nước ngọt và nước suối .Riêng rượu bia thì XV có nguồn tài trợ riêng đủ để các Bác nhà ta " không say , không về "

Chẹp chẹp, thèm quá!:p
Sinh nhật XV hở bác Đàm?:D

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Em đã chuyển vào TK này 1.650K.
Nhờ Bác ĐCT check dùm em. Thanks

Tài khoản :
Ngân hàng VCB - Chi nhánh Nam Sài Gòn (Vietcombank Tân Thuận)
018.100.888.0.888
Nguyễn Minh Tân

26/7/10
1.793
2
0
thinhsve nói:

Tài khoản :
018.100.888.0.888
Nguyễn Minh Tân
- BTC buổi tiệc đã nhận được CK của Bác , hẹn gặp nhau vào CN nhé .
Sorry Bác vì mạng bên XV bị gián đoạn do sự cố cháy nhà ( cháy nơi thuê đặt Server ) nên trả lời cho Bác bị muộn .

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Mr. Đàm Cả Tú nói:
thinhsve nói:

Tài khoản :
018.100.888.0.888
Nguyễn Minh Tân
- BTC buổi tiệc đã nhận được CK của Bác , hẹn gặp nhau vào CN nhé .
Sorry Bác vì mạng bên XV bị gián đoạn do sự cố cháy nhà ( cháy nơi thuê đặt Server ) nên trả lời cho Bác bị muộn .

Bác Thành chamsocoto cũng đang muốn đi nè, còn gạch ko bác! E ko vô được XV nên chịu rồi.

26/7/10
1.793
2
0
QUYVIP nói:
Bác Thành chamsocoto cũng đang muốn đi nè, còn gạch ko bác! E ko vô được XV nên chịu rồi.

- Bác này cũng có Nick bên XV , QuyVIP nhắn Bác ấy vào đăng ký ngay đi - Cứ nói đã đóng tiền cho Kim Tú . Em tạm ứng trước , thu hồi sau .
@All : BTC sẽ gút lại chương trình và đóng tiền cho nhà hàng lúc 16h chiều nay , do vậy Bác nào đi chuyến chót nhanh chân lên nhé . Đăng ký trước đi , em tạm ứng hết 1 lượt luôn .

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Mr. Đàm Cả Tú nói:
QUYVIP nói:

- Bác này cũng có Nick bên XV , QuyVIP nhắn Bác ấy vào đăng ký ngay đi - Cứ nói đã đóng tiền cho Kim Tú . Em tạm ứng trước , thu hồi sau .
@All : BTC sẽ gút lại chương trình và đóng tiền cho nhà hàng lúc 16h chiều nay , do vậy Bác nào đi chuyến chót nhanh chân lên nhé . Đăng ký trước đi , em tạm ứng hết 1 lượt luôn .
hôm trước bà bầu Polts cũng thủ thỉ muốn đi cùng mà sao chưa thấy sủi tăm ta?

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Muốn tham dự nhưng tiếc quá hôm đó lại trúng ngày em phải đi Bình Dương cúng cơm ông Cố và thăm mộ bà Nội của em. Vì là cháu đít tôn do vậy em phải làm chủ xị nên không tham dự được rồi hic...
Chúc các bác vui nhé

Status
Không mở trả lời sau này.