Status
Không mở trả lời sau này.
26/7/10
1.793
2
0
- Uống 1 lon bia , trả hết 4 tr VND . Ăn củ khoai nướng toi mất 2 tr .
Nói ra ai không biết , chắc chắn sẽ nói là : Ba xạo . Nhưng thực tế XV là như thế .
- Cám ơn Miumiu đã tham gia trả tiền rồi mà không chịu ..... uống bia .

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
bác Đàm đã lo xong mấy khẩu XNL bác ứng tiền chưa đấy. nhà em lại còn nộp thêm tiền, bác lưu ý kẻo mất tiền ứng thì khổ bác. Nỗi này còn hơn...chị Lành bán vé số.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
phải công nhận XNL đi đâu cũng ồn ào, náo nhiệt. quân số chỉ vừa đủ 2 bàn, nhưng la hét cổ vũ ngang ngửa dân "bản xứ". Đặc biệt, bác chamsocoto tham gia đấu giá, rinh luôn cả chiếc bàn trà biểu tượng của XV đem về mới kinh chứ (bản quyền mr Bum). Phút giành được thành quả đấu giá, cả 2 bàn như bùng nổ, lao lên sân khấu...nhà người ta la hét như trẻ con.
Hoan hô nhà bác thinhsve đưa luôn cả bạn bè đến vui, nguyệtnữ cũng không kém nhiệt tình, còn hội Quyvip, miumiu, chamsocoto, bell, mrĐàm... thì không phải lo về cái khoản to mồm. bác Kid nhà miumiu thì vẫn như thường lệ, chiếm sân khấu vô tư, tham gia mấy trò chơi liền. Có 1 bạn nhỏ XNL (hình như là con bạn bác thinhsve thì trả lời đố vui hỏi xoay đáp xoáy còn nhanh hơn cả người lớn).
Tổng kết: 1 cuộc gặp gỡ vui vẻ, tươi mát (bên bờ sông sài gòn) trước năm mới đang đến rất gần.
Đề nghị bác thinhsve uống ngay thuốc sổ vì 2 năm vẫn chưa sô hình.

Status
Không mở trả lời sau này.